Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajamii forum mupyaaaa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MZALENDO TZ, Feb 15, 2012.

  1. MZALENDO TZ

    MZALENDO TZ Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    JAMANI ME NI MGENI HAPA LAKINI NI MWENYEJI SANA KWENYE HARAKATI
    KARIBUNI KWENYE UKURASA WANGU WA FACEBOOK TAFUTA MWANAHARAKATI MZALENDO
    PIA KWENYE BLOG YANGU
    MWANAHARAKATI MZALENDO blog
    KWA HABARI PICHA MAKALA NA BURUDANI
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Karibu JF.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu, tunasubiria kuona mchango wako katika harakati zetu za kuikwamua nchi yetu nzuri.
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana jembe!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    karibu sana mkuu
     
  7. MZALENDO TZ

    MZALENDO TZ Member

    #7
    May 2, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asanteni sana wadau
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
Loading...