Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaidi Majaar ni Mwanzilishi wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Feb 9, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahah mama weee!!! ama kweli hujafa hujaumbika
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Full ufisadi!
     
  4. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vitu adimu kama hivi vilitakiwa kupatikana kwa watanzania wote kupitia CHADEMA TV and Radio.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,776
    Likes Received: 981
    Trophy Points: 280
    ..Maajar wa enzi hizo wakati CDM inaanzishwa siyo huyu wa sasa.

    ..Balali naye alikuwa anaheshimika sana kabla hajaunda ushirika wa kifisadi na CCM.

    ..wengi sana wamepoteza heshima zao kwa kujichanganya na magamba.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Heee kumbe mambo ndivyo yalivyo
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    ndivyo walivyotaka kumharibu Zitto! Sijui dogo amechomokaje!
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ina Maana wengi Hamkujua Mpaka Mbowe alipokuja USA na kuwahutubia kuwa CHADEMA SIO CHAMA CHA KICHAGGA na SIO CHA KIKRISTO sasa mnaanza kuandika... lakini kwenye katiba lipo pia Jina Lake...

    Mmeamshwa Sasa eh??Mmmm
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kudos!!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mama Mwanasheria ndiyo muanzilishi wa CDM? ana roho nzuri sana alinisaidia Uingereza pale ubalozini.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    fafanua mkuu kabla ya wagonjwa wa zittophobiasis hawajaja kukushambulia
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    CCM inamuhitaji huyu mama Maajar na sio yeye kuihitaji ccm!! Membe alipotaka kumletea za kuleta akiwa High commissioner U.K. akamwambia mkweree kuwa anataka kurudi nyumbani kuendelea na law firm yake ; ikabidi wambembeleze ndio kumpeleka Washington lakini huyo NYOKA WA MDIMU alifikiria mama ni push over hakujua kuwa ni kisiki cha mpingo!! Wanajuana na mkweree toka enzi za DUSO mlimani enzi hizo.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jf! mmmmmhhhhhh!
     
Loading...