Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaharaka huyu machachari yupo kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pawaga, Feb 24, 2012.

  1. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamani habari?,hvi mwanasheria na mwanaharakati machachari MSEMAKWELI yupo wapi?,na je harakati zake zimeishia wapi au nae kishamezwa na mafisadi wa nchi?. Asanteni!.
     
Loading...