Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanahalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadamfu, Nov 20, 2011.

  1. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ?huu ni mwezi wa 3 sasa hili gazeti silisomi kwa muda muafaka kupitia mtandao tatizo ni nini
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya miezi sita sasa. Jamaa hawaoni tena umuhimu wa kufanya update ya website yao. Uswahili mtupu.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli jamaaa hawasomeki tena mie mpaka nishaachana na mpango wa kuwafuatilia mtandaoni,ila wanatunyima uhondo sana.
     
  4. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waswahili sana
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sie tumezoea maandishi ya wino juu ya makaratasi. Mambo ya mitandao tuyawache kwa wenyewe...
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamiliki wa Traditional Media channels wengi wameshindwa kubuni business models zinazowawezesha kuweka contents zao online bila kuathiri mapato ya zamani. Wamebaki kuchukulia zoezi la real time content update kama kujiua kibiashara. Ukitoa IIPMedia, Tovuti za waliobaki hazina traffic ya kutosha kuvutia matangazo ya kibiashara ambayo yangefidia lost sales za mashapisho. Hivyo njia yao pekee kuhakikisha wanapata shekeri yako ni ku-update kwa kuweka/kuacha outdated content
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa watapataje matangazo bila kwanza ku-update hizo website zao?
     
Loading...