Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHalisi na Raia Mwema - silaha za kuangamiza mafisadi na watawala masultani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DENYO, Dec 8, 2010.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NIMEKUWA NIKISOMA MAGAZETI YA MWANAHASILI NA RAIA MWEMA, kwa kweli sitaki kuwa mnafiki HAYA magazeti ni ukombozi wa MTANZANIA. NI SILAHA ZA MAANGAMIZI KWA MAFISADI NA WATAWALA MASULTANI WANAOJILIMBIKIZIA MALI WANAOSUBIRI WAPELEKEWE MEZANI. NI MAGAZETI YA UKOMBOZI WA MTANZANIA, YANALIPUKA UKWELI BILA KUANGALIA SURA WALA CHEO, HAKUNA UNAFIKI WA KUJIPENDEKEZA KWA MASULTANI -WATAWALA WANAOSUBIRI KUAMBIWA NDIO WAWAJIBIKE. WATANZANIA TUWAUNGE MKONO WASEMAJI WETU -WA NGUVU YA UMMA. MWANAHALISI NA RAIA MWEMA HONGERA
    MWANAHALISI KWA KUTUWAKILISHA WANYONGE. LIJE JUA IJE MVUA MWANAHALISI NA RAIA MWEMA YATADUMU KWA NIABA YA UMMA.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana yanaandamwa na watawala.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    These two are atleast the few impartial neutral media houses we have in the country!
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,941
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    What happened to RAI? hivi hawa wana website?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Vipi Habari leo, majira na nipashe?
     
  6. D

    DENYO JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari leo ni sawa na tazama, dira, rai, uhuru, mzalendo, mtanzznia, hawa wanandika kile mafisadi wanachosema waandike ili walipwe mshahara, ni magazeti dhaifu, duni na yanayoangamiza umma. Huwatumikia masultani wakati wananchi wanateseka. Mfano mhariri mtendaji wa mtanzania manyerere katka wilya anayotoka msumo vijijini ndiyo ya mwisho kwa maendeleo -yaani maskini wa kutupwa (reference report world bank & imf 2010) lakini yeye badala ya kuanika uovu na wizi wa mali ya umma na kutowajibika kwa viongozi yeye habari zote anawalemba mafisadi na masultani huku musoma vijijini wanakula mapanki. Huo ni uandshi kweli-alitakiwa asimame kidete katika habari kama alivyosimama kuzuia uteuzi wa meghji kuwa waziri.
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rai ni mali ya fisadi kwa sasa. No Room to attack fisadiz. nadhani hata waandishi wake ni tufisadi tudogotudogo. Maana naona wameishakuwa brainwashed!

    But Mwananchi nayo inaandika vizuri, tusiisahau.
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maybe!! Ni mwananchi ndilo gazeti pekee hayo mengine ni ya UDAKU
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwandishi is great....very great newspaper
     
  10. D

    DENYO JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi and raia mwema are the best newspapers -i can even pay 5000 to buy them.
     
  11. Madago

    Madago Senior Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na pongezi zote hizo, zitakua hazina faida yeyote Kama wananchi watasoma tu habari na kufahamu bila wanaotuhumia kushugulikuwa. Tunafaham mengi sana kupitia media lakini laiti kuzungumzwa au kuandikwa kwa hayo mambo ingekua mambo yanafanyiwa kazi leo hii tusingekua na haja nayo... Ni Kama wimbo wanatuimbia kila siku kukicha. Twataka action kwa yaandikwayo.
     
  12. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napenda mwananchi zaidi
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magazetiyote aliondoka nayo Jenerali Ulimwengu akamuuzia Rostam Aziz KASHATUPU linalofanana na yaliyokua magazeti ya RAI, Mtanzania, The African, Dimba na nyinginezo.

    Kwa biashara hii sasa sijui nani aliuziwa cheni bandia na yupi kala noti bandia vile vile humo?? Aziz pengine alidhani gazeti ni yale makaratasi na baadaye akashauriwa akaingize wahariri wenye mikofia, masikini, hata asijue kwamba uhalisia wa gazeti ni SERA ZAKE na jinsi gani hizo sera zinavyoendana na matakwa ya jamii.

    Kwa mtaji huu, wala sitoshangaa Jumba lililowahi kuunguruma nchini mwetu la 'Habari Coperation likigeuka zizi la kufugia ngurue hapo baadaye kidogo kama si Godown kabisa pale Sinza.

    Mmmhhh!!! Na kama makosa hayo hayajatufunza vyakutosha naye FISADI mwingine kwa Jina la Manji pia kaibuka na gazeti. Watu wengine bwana. Tena huyu angeenda akamtafute Mhe Adamje na gazeti lake la kila msimu wa uchaguzi na wiki mbili kupotea kabisa ndio akajisanyie mizania kama hela alizo nazo ziendelee kumiminwa tu baharini au hapana.

    Kila siku najiuliza MAFISADI wanakusudia kutuhabarisha nini na vyombo hivi hasa??????
     
Loading...