Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi na Raia Mwema ni magazeti ya ajabu kabisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 16, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yaani nikisoma Mwanahalisi au Raia Mwema, napata uchungu sana.

    Inasikitisha na kushangaza jinsi hii serikali ya CCM ilivyo.

    Tanzania inaelekeo sipo.

    Nimesoma Mwanahalisi na Raia Mwema, nikakosa raha karibu masaa 2 na kila nikikumbuka mada zenyewe, natamani nikamate kiongozi nijilipue ili tufe wote.

    Maana nikimwondoa huyo kiongozi, nitakuwa nimetoa fundisho kwa hawa mafisadi, hasa baba lao anaewabeba
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh mkuu kweli kabsa nimesoma mwanahasi mikataba ya jk na mwinyi kuifisi nchi na raia mwema hali ya nchi ni tete mh choka kabisa.
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Heri yenu ambao mnapata bahati ya kujua yanayotokea katika nchi yetu!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanaweka mambo wazi, that is the trueth mkuu, ukweli unauma sana... Hutakiwi kujilipua mkuu tupambane mpaka kieleweke!
     
  5. S

    SUTU BUTUGURI Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijiue mkuu, kwani mapambano ndoo kwanza yanaanza. Kitaeleweka tu ...
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wapambanaji tukijiuwa, Makamanda watakosa nguvu.. Tupambane sote kwa pamoja kujenga Nchi iliyo sawa, tuwang'owe Mafisadi.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukweli magazeti hayo, hasa Mwanahalisi linatisha. raia mwema sijalifuatilia sana, ila mwanahalisi wale jamaa hapana! ni balaaa! nashindwa hata cha kuwapa zaidi nawaombea tu wazidi kuibua habari za kiuchunguzi zaidi na kuweka hadharani
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    'msijiue bandugu, wewe na mimi ni muhimu sana katika mapambano. Kupungua kwako ni hasara kwa kikosi kazi. Pia tunataka na wao waonje machungu hapa hapa kwanza hayo mengine Mola atajua'
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mwanahalis ni gazet makin, pamoja hujuma za kutolisoma redion bdo linaongoza kwa mauzo, leo nimeshndwa kupata nakala yake, asubuh rfa wamekacha kulisoma.
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sawa, aluta continue.

    Watu wema hushinda na mafisadi watashindwa.

    Na Mungu atatusaidia
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwache ajilipue, kupotea kamanda mmoja kwa kuwasambaratisha mafisadi 30 utakuwa wewe ndio shujaa wetu, kwa kupiga domo tu mafisadidi wala hawajali.na ukizidisha domo lako watakulipuwa wewe.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Nadhani tuendeleze mapambano tu mwisho wao upo karibu na tusiwe na mawazo ya kujiua!!
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    its true that lile gazeti mie nalifananisha na mtandao wa wk leaks. hakika linafichua kila uozo wa baadhi ya viongozi wetu.Ila yanapoonesha kuegemea a certain political part huwa yanapoteza mvuto. As a media hawatakiwi kuegemea upande wowote, wanatakiwa watoe aina yoyote ya uozo unaofanywa na yeyote hata kama siyo mwanasiasa.
     
  14. M

    Mzalendoo Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hapo mme nena,wk ilo pita nlfanya utafit kw wauza magazet mjin arusha na karibia wote walisema hufurah sana inapofka jtano kwan huuza nakala nyng za mwanahals na raia mwema kulko magazt mengne. Mungu awape ujasir waandsh..
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Magazeti hayo yana waandishi makini sana na wamejitoa kikwelikweli.
     
  16. B

    Butuyu New Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti haya yanaisaidia serikali kupata habari za viongozi na watumishi wanaoihujumu, ebu Mh. Rais yachukulie magazeti kama vyombo vyako vya kukusaidia kuongoza, Nina uhakika ukitafuta mawazo ya watu Kama Jenerali Ulimwengu ambao si washauli maslahi tutafika.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    sitaaacha kulisoma..............
     
  18. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuambieni basi na sisi ambao hatujafanikiwa kuona hiyo habari, inahusu nini au inasemaje? Ukianzisha mada ni vizuri ukatoa maelezo kwa kifupi ili tuchangie vizuri
     
  19. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tupeni hata heading ambao hatupo tanzania maana nimeingia kwenye mtandao wa mwanahalisi hawaja update website yao na kuweka gazeti la leo
     
  20. p

    plawala JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niwaambie tu wana JF ambao bado walikuwa hawajayajua vizuri waanze kuyanunua magazeti haya,Ria Mwema na Mwanahalisi
    sijawahai kukosa kopi zao kila wiki kwa miaka zaidi ya miwili except walipofungiaga mwanahalisi kwa siku 90
    yanatoka mara moja kwa wiki siku ya jumatano
    Nawaombea mungu awaepushe mbali na kila baya,jamaa ni wapiganaji wa kweli
    Kwa upiganaji mwanahalisi linaongoza!
     
Loading...