Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi: Makamba amtumia Mahimbo kukamilisha 'mradi' dhidi ya Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 8, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Wana-JF:

    Nimeona ni vyema niwawekeeni hii sehemu ya mwisho ya stori katika Mwanahalisi la leo kuhusu sakata la Dr Slaa, Mahimbo, na Josephine. Ningekuwa na muda ningeweza kui-key in yote, lakini sehemu hii kidogo inadokeza mwanga wa kile kilichotokea nyuma ya mapazia. Asanteni.


    [FONT=&quot]………..Kwa mujibu wa mtoa taarifa wa gazeti hili, Mahimbo ametafutwa na CCm kwa udi na uvumba kwa maelekezo ka Katibu Mkuu Yusuf Makamba, ili kukamilisha “mradi” wao dhidi ya Dr Slaa.[/FONT]

    [FONT=&quot]“Mengine sasa utafute mwenyewe na kuthibitisha; lakini naambiwa kuwa CCM wamemtafuta, kumpa gari, kumkodishia hoteli na mumhkakikishia kulipa gharama za wakili, ilimradi ijulikane amempeleka Dk Slaa mahakamani,” kimeeleza chanzo chetu.Mwandishi huyu aliwasiliana na Mahimbo kupata maelezo ya upande wake na yafuatayo ni sehemu ya majadiliano kati yao.[/FONT]

    Mwandishi: Tuna taarifa kwamba ulikutana na Yusuf Makamba wiki iliyopita na akaupa maelekezo juu ya haya unayofanya.

    Mahimbo: Hayo mambo siyajui.

    Mwandishi: Mbona kuna madai kuwa ulitengana na mkeo miaka mitatu iliyopita; kwa nini unaibuka leo?

    Mahimbo: Hayo muulizeni yeye.

    Mwandishi: Makamba amekupa gari na amegharamia ukae hotelini…

    Mahimbo: Sijui…(akata simu)

    Naye Josephine ambaye anakata mbuga na “wapambanaji” wa Chadema alipoulizwa juu ya sakata hilo amesema: “najua kinachoendelea. Haya yote yameibuliwa na wapinzani wa kisiasa wa Dk Slaa. Nawafahamu hata kwa majina.”

    Josephine anakiri kuwa alikuwa ameoana na Mahimbo lakini hawako pamoja kwa miaka mitatu sasa.

    Amesema kwa ufupi, kwa njia ya simu kutoka Singida, kuwa kama wewe ni mwanamme na unakaa miaka mitatu bila kumuona mkeo, na katika kipindi chote hicho huchukui hatua, “basi wewe una matatizo.”

    Juhudi za kumpata Makamba kujibu maswali kadhaa hazikufanuikiwa. Alikuwa aulizwe iwapo ni yeye anayesimamia “mradi wa ‘kuchafua’ Dk Slaa.”

    Alikuwa aulizwe pia juu ya tuhuma kuwa ni kupitia kwake, gazeti moja lilipata fedha za kuchapisha toleo moja lenye taarifa zinazohusu Dr Slaa na kugawiwa bure.

    Swali jingine lililolenga Makamba lilihusu wafadhili wengine wa mradi huu ambako taarifa zinamtaja Rostam Aziz na Abdulrahman Kinana, mwenyekiti wa Kampeni ya mgombea wa CCM.

    Si Rostam wala Kinana aliyepatikana kuzungumzia ushirika wao.

    Hata hivyo, MwanaHalisi linaweza kuthibitisha kuwa mmoja wa wahariri wa gazeti lililochapisha tuhuma dhidi Dk Slaa, alikutana na Makamba, makao makuu madogo ya CCM, Lumumba jijini Dar es Salaam siku mbili kabla ya gazeti kuchapishwa.

    Taarifa zinasema miongoni mwa makubaliano kati ya mhariri na Makamba, ni kugharamia uchapishaji na baadhi ya gharama za uendeshaji wa gazeti.

     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu Mahimbo ni yule anatefanya kazi bandarini au ni mahimbo mwingine???

    Kama ni yule wa Bandarini basi walishatengana na mkewe muda mrefu ugomvi mkubwa ulikuwa ni Mahimbo kuwa na wanawake wengi na ulevi uliopitiliza maana akipokea mshahara tu haonekani nyumbani hadi ziishe ndio anarudisha sura home
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni bora hayo yote mkasemee mahakamani ,kwa hapa JF mtafulia tu !!! Nakumbuka ile hadithi ya Mbutolwe mwana wa umma , CCM wametoa ulinzi kwa jamaa maana kuna tetesi Chadema wanataka kumuua Mahimbo.
     
  4. Devils Advocate

    Devils Advocate Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mahimbo huyohuyo wa Bandari!! Sisi tunamfahamu sana na asubiri mahakamani aone madudu yatakayofunuliwa dhidi yake. Huwa anasahau Jinsi Angelina alivyotumiwa na CCM dhidsi ya Mrema enzi zile na jinsi CCM walivyomtupa baada ya uchaguzi kiasi cha kuamua kwenda IKULU na kumvulia kikwete nguo na kubaki uchi wa mnyama na kuambulia kifungo.

     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CHADEMA ikishachukua madaraka itahakikisha kuwa Mafisadi wooote waliohusika kudidimiza uchumi wa nchi wanachukuliwa hatua sawia
    pia ktk ilani yao watahakikisha kwamba KATIBA mpya itapatikana baada ya kutumia hii yenye viraka kwa kitambo sasa
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kumbe alikuwa hahudumii ndoa yake sasa anatafuta nini? :confused2:
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anaimba kwaya ya lutheran kijitonyama.... chapombe frani!!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    ndio huyuyu maskini na njaa zake ataona aibu itakayoibuka mahakamani asubiri kesi iendelee aone mabinti watakaokuja kudai haki zao
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kaka huyu ni yulel yule Mahimbo anayefanya kazi bandarini ambye tabia yake ni sawa na viongozi wengi wa CCM, hana jipya anatumiw na hao hao kina Mkamba, JK na Msekwa.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama M-Sisi M, Nnape Nauye anatambua kuwa suala hili ni Siasa za Maji Taka na anashangaa kwa kuandika kwenye Ukurasa wake wa FB hivi:

    "aaaakh! siasa hizi na ajenda binafsi za private life tutafika???! Are these what Tanzanians are interested to discuss?"


    Perceived ThinkTank person anashindwaje kutofautisha ukweli na ushabeki?!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni huyo huyo - Mlevi na Mzinzi aliyetukuka : Waliachana na Mkewe Miaka zaidi ya Miwili sasa, naona NJAA inamuuma na amekuja KUDAI Mke!
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Unaweza kutupa zaidi Mkuu?
     
  13. R

    Reyes Senior Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SISIEM Kwa Majitaka?
    Bashe - Siyo Raia
    Masauni - Kaghushi Umri
    Kifukwe - Anaongozea Yanga Bar
    Salim - Mwarabu ana Ndugu Jeshini Ughaibuni
    Atakayemping JK - Atakufa Ghafla Sheikh Yahya
    Mangula....
    Iddi Simba....
    malizia
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hayo ndiyo majitaka mzee... usisahau sumaye alikua na trilioni kumi nje, mrema alikua na angelina, lipumba liakua hajaoa, nk

    tusishangae maana yanaanzia UWT - sofia simba na yule mama mwenye busara
    UVCCM mambo ya chifupa, nchimbi, bashe, nk

    hiyo ndio kalcha "yetu"
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mahimbo baada ya uchaguzi kazi huna , utakoma kulinga huijui CCM
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa akina makamba bwana wanataka kutubabaisha sana hapa nchini.................hivi kina makamba ni kina nani hasa mpaka watake kuabudiwa kiasi hicho?...yaa tumefikia mahali akina makamba wanaweza kuisema huyu sio raia na watz tukakaa kimya kiasi hiki........? kwa nini lakini? yooote haya na mengine yajayo km hayo tutaendelea kuyabariki mpaka lini...................vyombo husika vinavyohusika na uraia vinasema yule ni raia lakini mjinga mmoja anasema sio raia watz tumenyamaza....LO....WA2 WA NAMNA YA MAKAMBA HAWASTAHILI KUWEPO KWENYE JAMII KWANI WANAMWAGA SUMU AMBAYO INAATHILI UBONGO NA MAAMUZI YA WATZ WENGI AMBAO HAWANA UFAHAMU NA MAMBO HAYO.........
     
  17. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mwanaume suruali huyu vipi, miaka 3 ndio linakurupuka leo baada ya kuingizwa mtegoni na CCM, CCM hawatakulinda na kukuweka hotelini siku zote za maisha yako soon wakimaliza kukutumia watakuacha na kwenye makabrasha yao wewe unasomeka kama expendable.
    Utakufa kifo kibaya!
     
  18. e

    ejchao7 Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inafikiri tanzania ya leo ni ya kipindi cha wakati wa kutafuta uhuru ambapo watu wengi walikuwa hawajaenda shule, na uwezo wa usambazaji na uzuiaji habari ulikuwa ni mkubwa.

    Kipindi hicho unaweza kuzuia nini wananchi wanachoweza kusikia au wasichoweza kusikia.

    CCM wanatakiwa kuelewa Tanzania ya leo sio ya mwaka wa arobaini. People can critical analyze, hata akiwa kijijini kuna simu zipo watu wanaweza kuwasiliana toka town na kupashana habari pia kuelimishana,

    Wasitake kufanya hii nchi ni mradi wa watu wachache wenye akili za kuku wanaotaka kutawala akili za watu wenye uwezo wa kufikiri zaidi ya hapo.

    HII NI DALILI TOSHA KUWA VITA YA HOJA ZA MSINGI CCM IMESHASHINDWA.

    HATA SHETANI AKISHINDWA KUKUANGUSHA KWENYE DHAMBI KWA KUTUMIA MBINU ZAKE ATAANZA KUTUMIA RAFIKI ZAKO AU WATU WENGINE
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Labda mjomba wake Makamba atampa kazi CCM maana wote wa Lushoto.
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    makamba kuna siku atakuja kuulipa muda huu ambao watz wanaacha kujadili masuala ya muhimu wanajadili upumbavu wake..............
     
Loading...