Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi linakufa kifo cha kawaida Makamanda mpo wapi kulisaidia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, May 10, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Kila siku zinavyokwenda hali ni mbaya kwa gazeti letu pendwa la Mwanahalisi. Kutokana na udhaifu wa kiutendaji wa gazeti hilo sasa hivi limekuwa gazeti pekee linalobakia kwenye vibanda vya kuuzia magazeti.

    Imefikia wakati gazeti la Mwanahalisi linauzwa kwa kilo maeneo ya kariakoo baada ya kukosa soko.

    Makamanda jaribuni kulinunua kwa wingi kila Jumatano kuliokoa gazeti letu pendwa kulipa fadhila zaidi yapo tutalipoteza gazeti letu pendwa.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    si kweli..magazeti yanayo uzwa kwa kilo ni yale yaliokwisha muda wake..sasa mtu anunue nagazeti yaleo leo kwakilo anaenda kugawa barabarani kama mwendawazim ama?? umetia chumvi sana

     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka sijakuambia hivyo kama unavyosema nina maanisha kuwa baada ya kukosa wateja linapitwa na wkt linauzwa kwa kilo kwa bei rahisi tofauti na kipindi cha nyuma siku ya Jumatano ikifika saa 5 asubuhi huwezi kulipata gazeti pendwa la Mwanahalisi.
     
  4. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    si kweli huku songea mda mwingine yanakua machache mbaka 2nauziwa sh.1000
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niliacha kusoma Mwanahalisi kitambo! Nilipogundua halina uzalendo bali ni propaganda tool ya NORTHERN ALLIANCE!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka fanya hiyo kazi upate pesa njoo Dar uchukuwe mzigo.
     
  7. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli kabisa, bado linaongoza likifuatiwa na Raia Mwema, Dira, Jamhuri na Rai
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka unaishi wapi? Kama upo Dar, sasa hivi barabarani wamejaa wanawake wanauza Rai Mwema.
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Toleo la jana la Mwanahalisi ni zuri tu, lina nakala kibao na limewakumbuka hadi jamaa zetu wa mabwepande...

    Sema tu linakosa kabisa matangazo ya biashara, ambayo ndio moja ya vipato vikubwa vya magazeti. Kama nchi hii ingekuwa fair lingekuwa linaongoza kwa matangazo, we utashangaa hata Uhuru na Mzalendo kuna matangazo lakini Mwanahalisi hakuna wakati magazeti ya chama wanasoma akina Nape peke yao
     
  10. p

    panadol JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili gazeti mwanzoni wakati watu hawajalijua vizuri walilishabikia sana baada muda watu wameligundua ni gazeti linaloeneza propaganda za kisiasa kuchafua weatu fulani na kutukuza watu fulani baada hapo limepoteza umaarufu kwa sababu hoja zake si za busara ni za kejeli na matusi hakuna uzalendo ata kidogo katika kuwakilisha hoja zake kwa sasa halina hoja za msingi limebaki kudandaia dandia hoja zisizo na mashiko na kuzipa kipaumbele,muda si mrefu linakufa kibudu!
     
Loading...