Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi larudi likiwa na habari mpya juu ya EPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nemesis, Jan 14, 2009.

  1. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Gazeti la Mwanahali limekamilisha kifungo cha miezi 3 (siku 90) na sasa lipo mitaani likiwa na habari motomoto juu ya kuibwa kwa nyaraka za EPA pale BOT pia kuhusu mmiliki wa Kagoda.

    fungua attachment.
     

    Attached Files:

  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu i wonder whether hii ni kweli. Inaweza kuingia akilini mwako kuwa nyaraka za EPA zimepotea? au ndio tunpigwa bao!
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    inabidi Prof. Ndulu awe mkweli aeleze kinagaubaga nini kimetokea. Hali ilivyo kwasasa chochote kinawezekana katika nchi yetu.
     
  4. M

    Middle JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha.......... Naipenda mno Tanzania
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hiyo kesi ni ngumu mno kwa serikali, labda JK ajitoe muhanga na aweke uswahiba pembeni, lakini nje ya hapo hizo ni adithi tu tutasikia EPA wadogo wakikamatwa lakini vingune sio kwa JK
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kuna tatizo katka habari. Nyaraka za EPA, Kagoda na Deep Green!!!!! Deep Green haipo ktk EPA. Pili hazikuibwa bali zilichukuliwa na UWT, wakiongozwa na Mzee Elisifa Ngowi, ambaye naye anatajwa ktk EPA

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/19940-epa-na-mambo-yake-25.html

    UWT walikwenda BoT na kuvunja makabati baada ya Ballali kufa
     
  7. a

    alekky New Member

    #7
    Jan 16, 2009
    Joined: Dec 16, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna kosa waseme mtu kutoa maoni au alichosikia,kama hakuna kosa basi na waseme walichokifiria kuwa ni kosa mpaka dhabu itolewe ie hukumu na itekekelezwe mpaka mwisho MAANA YA UHURU NI NINI NA SHERIA YA KILINDA MAKOSA IKONAMA GANI JAMMAAANIII
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    \fafanua, hueleweki
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Samahani mkuu unapoandika UWT nadhani humaanishi Umoja wa wanawake, right? :)
    Seriously, ni vyema ishu hii ikaendelea kupigiwa kelele kwa sababu ni ishu ngumu sana. Kama hatuwezi kuamini vyombo vyetu vya usalama maana wao ndo wahusika wakuu katika uhalifu basi nchi hii inaelekea pabaya sana.
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mkuu anaposeam UWT anamaanisha Usalama Wa Taifa. Hawa ndiyo wanahusishwa na kuvuruga ushahidi wa EPA kwa kuyawahi mafaili na nyaraka za EPA, Deep Green na Kagoda kule BRELA na BOT.
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Hizi Kagoda na Deep Geen inawezekana ni za mtu/watu wakubwa sana katiaka nchi hii na si Rostam. Rostam asingeogopwa kiasi hiki. Hata Waziri Mkuu Pinda amesema anashangazwa na uamuzi wa DPP kutowafikisha mahakamani Kagoda. Sasa ndo tunaambiwa nyaraka zimeibiwa. If you read between the lines you must guess Mkapa or Kikwete or CCM as political part ndo wanahusika na Kagoda na Deep green na si vinginevyo.
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Welcome back Mwanahalisi
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli habari inachanganya sana kwa sababu hata ukiisoma haionyeshi vema hilo suala la kuibwa kwa nyaraka. Kichwa cha habari kimekaa authoritative wakati kule ndani hakuna supporting atribution ya kuthibitisha kuwa kweli nyaraka zimeibwa.
     
  14. k

    kela72 Senior Member

    #14
    Jan 17, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani ni Kikwete, ingekuwa Ben ingekuwa rahisi sana kumlipua yule sasa hivi hakuna aneogopa kumlipua! wasingemuogopa keshatota tayari.
    JK anauhusiano wa karibu sana na wezi wa Kagoda na Deep Green.
    Kwa kagoda mtajwa mkuu Rost Tam ya Mzizi ni best wake mno, ambaye JK mwenyewe alikiri wakati wa mchakato wa uchaguzi mkuu uliopita kuwa hatakaa waachane nae kwani ni rafiki wa siku nytingi mno!
    Kuhusu Deep Green Finace, wote tunajua kulikuwa na mkono wa mwanae pale, mteule wake Masha alikuwemo na mhesimiwa Jaji aliye mteua kutoka mlemle!
    Nadhani waandishi wetu na vyama vya siasa vina subiri tu nae aje astaafu ndiyo waanze kumvurumishia kashfa na kutaka kumuondolea kinga ya kutoshtakiwa. Sasa hivi ni kujikomba mtindo mmoja!
     
  15. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wiziiiiiiiii, Wizi Mtupu!
     
Loading...