Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHalisi larudi kivingine kuanzia leo J3

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Oct 8, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa gazeti la mwanahalisi limerudi kivingine kwa jina jipya likijulikana kama MWANAHABARI NA LITAKUA MTAANI LEO KWA SHILINGI MIA TANO.

    KAMA NI KWELI WATAKUA WAMEFANYA KITU KIZURI KWANI TUMEKOSA HABARI ZAKE MUDA MREFU.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    naombea iwe hivyo kwa kweli
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja niwahi kwa wauza magazeti niwahi nakala yangu
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mwanahabari lipo siku nyingi ni gazeti la mafisadi usilipe promo
     
  5. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ni kweli gazeti hili lipo siku nyingi inaonekana Magesi si mfuatiliaji mzuri wa magazeti ya bongo
     
  6. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli limekuja kivingive naoma sasa vigogo wanapata hofu kuwa litakuwa limeanza na nani
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu vipi? mbona wadau hapo juu kabla yako wameshachangia kuwa lipo siku nyingi na ni la mafisadi? au wewe unasoma heading tu na kuanza kuchangia?
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli. Mwanahabari ni gazeti la Mafisadi. Linapewa fedha na mafisadi. Kubenea hajaanzisha gazeti. Nilizungumza naye kwenye mkutano wa Sumaye akasema, hana mpango wa kuanzisha gazeti jipya. Acheni uwongo huo.
     
  9. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ngoja niwahi nitawajuza baada ya dk tano....!! duuuu..Mwakyembe anika ripoti ya Bandari kama
    ilivyo...utaheshimika.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Mlango mmoja ukifungwa, mwingine hufunguliwa.
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ushindi ni lazima
     
  12. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ni kweli limo mtani Toleo no:17 Jumatatu Oct 8 - 15 Heading Mkakati mpya kuelekea ikulu mwaka ,2015..
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Big up Kubenea! Fufua sakata la Dr Steven Ulimboka,,usiogope tuko nyuma yako.Tutakusupport shaka ondoa
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF wakati mwingine ni Kiwanda cha kutengeneza uongo
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ya kweli hayo??
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Nimerudia hii comment ya post ya SPANNER:

    Siyo kweli. Mwanahabari ni gazeti la Mafisadi. Linapewa fedha na mafisadi. Kubenea hajaanzisha gazeti. Nilizungumza naye kwenye mkutano wa Sumaye akasema, hana mpango wa kuanzisha gazeti jipya. Acheni uwongo huo.
     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hivi Plan B ya Kubenea ilikuwa ni ipi? cause kwa mwendo ule wa kuanika mabaya ya serikali ya ccm siku moja ilikuwa lazima yatokee yaliyotokea. Anyway,,namiss sana habari zake za uchunguzi
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Kuja kivingine sio option nzuri maana ile sheria kandamizi ya dikteta JK itaendelea tu kuumiza vyombo vya habari. Inaweza kupiga rungu hata huko kivingine walikoijia. Hapa muhimu tupambane na hii sheria kandamizi kwa vyombo vya habari maana muda usiojulikana haujulikani kweli na miezi inakwenda huku Ramadhani Ighondu anakula bata tu
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Usiwe na hamu sana ya kuliona ama kulisoma kwani litakuja kwa kishindo kwa kuisifia CCM kwa kila kitu hata cha kustahajabisha ili mradi tu nao wapate kula. Njaa ni kitu kibaya kweli. Usije shangaa kurasa 10 za kwanza ni habari kuhusu safari ya Kikwete majuu zinazofuata wanaiomba radhi CCM pamoja na matangazo ya siku kuu ya taifa Fiesta!
     
  20. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    salaam wadau

    juzi kuliletwa taarifa humu kuwa kuna ujio wa gazeti jipya litakaloitwa MWANAHABARI,
    tunaomba mtutupie makala zake humu maana sisi wengine tupo mbali,
    nilikuwa na shauku kubwa baada ya kuelezwa kuwa ni gazeti mbadala
    ya lile gazeti letu pendwa lililofungiwa na MWANAhalisi.

    matanguliza shukrani
     
Loading...