Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHALISI lambana Rostam kortini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Aug 8, 2009.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    GAzeti la MwanaHALISI limefungua kesi ya madai namba 83 ya mwaka 2009 Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam, wakiitaka mahakama imwamuru Rostam Aziz kuomba radhi na kufuta kauli yake kwamba gazeti hilo, linatumiwa na wapinzani wake kumchafua.

    Katika mkutano wake na waandishi wa habari Dar es Salaam, RA alidai kuwa gazeti la MwanaHALISI ni miongoni mwa magazeti yanayofadhiliwa na Mengi ili kumchafua yeye na swahiba wake mkuu Edward Lowassa.

    Katika hati ya kiapo, Mkurugenzi Mtendaji wa Hali Halisi Publishers inayochapisha gazeti hilo, Saed Kubenea, amekanusha madai hayo akisema gazeti lake limekuwa na msimamo wa kuandika ukweli, hata kabla ya RA na Mengi kuingia katika mgogoro.

    Ametoa mfano wa makala mbalimbali na habari mbalimbali ikiwemo hatua ya Karamagi kusaini mkataba wa Buzwagi wakiwa na Lowassa na Rostam nchini Uingereza.

    Kwa msingi huo anasema kauli ya RA imedhalilisha gazeti lao na limeivunjia hadhi mbele ya jamii na hivyo wanaiomba mahakama imwamrishe RA kufuta kauli yake na kuomba radhi pamoja na kulipa fidia ya Sh bilioni tano.

    Kesi imeanza kutajwa jana na inaanza kusikilizwa Agosti 28, mwaka huu kwa Jaji Shangwa.

    MwanaHALISI linatetewa na wakili mashuhuri Mabere Marando na Rostam anatetewa na Fungamtama.

    Ikumbuke kwamba MwanaHALISI tayari imemzuia RA kutekeleza hukumu aliyoipata kwa njia ya panya katika kesi yake dhidi ya gazeti hilo na kwamba kesi ya RA inaendelea kusiklizwa na mahakama ya Rufaa baada ya MwanaHALISI kusikiliza rufaa yake ikipiga kesi hiyo kusilikizwa upande mmoja.
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    HAya sasa kumekucha, MwanaHALISI wameibuka. Rostam hapendi kupingwa pingwa sasa hili sijui itakuaje!!!??? Kwa Mtaji huo sijui kama Kubenea atapona kweli? aangalie yasije kutokea ya tindikali tena!!!!!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya umma iko nyuma ya mwanahalisi so the Iranian guy he knows.Wao wapambane huko na si kuuana .
     
  4. K

    Kafara JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haya ngoja mahakama iamue.
    hata hivyo mwanahalisi iwe makini kwamba kesi hii
    inaweza endelea mpaka 2010 na ikatumika kuwabana kumwaga cheche zao 2010.
     
  5. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamaanisha kuwa akisema lazima liwe? Duh!!!
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli. Tuangalie sheria itasemaje?
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mwanamapinduzi halisi,tupo pamoja>>>>>>>>>>>
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mtu anisaidie, kwani mwanahalisi ingeamua kukaa kimya aingeathirika kivipi, maanda dawa ya hawa jamaa ni kuwapiga mawe ya mbali, hii ya sasa ina hatari zaidi kwa mwanahalisi!

    Au changa la macho? maana RA na Jk lao moja, mwanahalisi nalo ni la .....

    kazi kweli kweli
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Isipokuwa mafisadi na wapambe wao. Dira yangu yasema hawatashinda, na hivi sasa wameanza ku-retreat. Uongo hauwezi kushinda kamwe, Ukweli, kama vile jua na mwezi, utafichika kwa muda tu lakini hatimaye hujitokeza. Alisema hayo Confucius -- mwanasalfasa wa Kichina katika karne ya 6 kabla ya ujio wa Kristo!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri, Mwanahalisi. Unawatendea umma great service. Usirudi nyuma.
     
Loading...