Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHALISI laibukia MSETO...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 1, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Katika kile kinachoonekana ni kufuata ushauri wa JF katika kuhakikisha kuwa wananchi wanaendelea kupata habari zenye mshiko,leo Gazeti dada la MwanaHALISI la Mseto limebeba makala ya kisiasa tofauti na kawaida ya gazeti hilo kusheheni michezo.

    Ukurasa wa mbele kabisa wa Mseto la leo kuna makala iliyoandikwa na Mhariri wa MwanaHALISI Comredi Jabir Idrissa yenye kichwa cha maneno 'Kilicholiponza MwanaHALISI ni hiki'.Katika makala hiyo,Idrissa anachambua kwakina makala zinazosemekana kuwa siliiudhi Serikali na kupelekea kufungiwa gazeti pendwa la MwanaHALISI.

    Wakati huohuo,Gazeti la RaiaMwema linaloongozwa na Gwiji wa Uandishi, Jenerali Ulimwengu aka Mzee wa G55, nalo limejitokeza katika toleo la leo kupinga ubabe wa Serikali kufungiafungia magazeti ya kiuchunguzi. Aluta Continua...


     
  2. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Serikali ikiua adui mmoja inazalisha wengine 100, kufungwa kwa mwanahalisi ni kufungua midomo ya magazeti mengine...
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...options zilivyokuwa nyingi siku hizi, sijui kama kufungia gazeti ni suluhu ya jambo!
    ...stamping hard on sh**t to cover will only spread it afar!! kalaghabao...
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Uwezi kuziba uhuru wa habari kwakufungia vyombo vya habari.....huu ni udikiteta nijinsi gani washahuri wa habari wasivyokuwa makini wakidhani ukifungia chombo cha habari utakuwa umejiosha kwa umma wa watanzania!!Kumbe ndo kwanza unawafumbua akili wakitaka kujua nini kimefanyika mpaka gazeti linafungiwa!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Kikwete jirekebishe wewe na njia zako, acha kuyasakama maghazeti yanayokosoa uovu wako
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,600
    Likes Received: 3,930
    Trophy Points: 280
    kwani anaeruhusu kuanzishwa magazeti mengine ni nani?au mtu yeyote anaweza amka asubuhi na kuanzisha gazeti?
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu...
     
  8. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,600
    Likes Received: 3,930
    Trophy Points: 280
    hizi gumzo zinanikumbusha enzi ya magazeti kama motomoto,wakati ni huu,etc .

    This is the way the cook crumble.HAKUNA JIPYA HAPA.
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Serikali imefata sheria.
     
  10. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio kuanzisha gazeti ila kuzalishwa kwa waandishi wa aina ya Kubenea na Jabir wenye haya haya magazeti tuliyonayo. Hii nchi iko ICU
     
  11. M

    Miruko Senior Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gazeti la Mwanahalisi leo limeibukia katika gazeti lake dada la michezo, Spoti Mseto. Limefafanua kwa kurasa tatu kilicholiponza hadi likafungiwa, na mambo kibao.
     

    Attached Files:

  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikalitafute...
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa. Ila tunakuomba ungeandika kwa ufupi sababu hizo kadhaa, ungetusaidia wana jamvi wengi. Wengine huku kijijini gazeti hili halifiki kabisa.
     
  14. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loh chenga ya mwili
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kanisa la ufufuo pia lifungiwe!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    nimeshalikosa pale kijiweni kwangu, nitumieni hata soft copy nitalipia bana, kwani buku kitu gani bana
     
  17. M

    MTK JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,854
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    The good thing is that TRUTH is devine, BUT falsehood is demonic; no matter how hard they try; TRUTH will preavail over falsehood, na laana ya unyama wao itawatafuna mmoja mmoja mpaka waishe. na hii ndio sala ya kila mzalendo wa nchi hii. hata wakifunga media houses zote na kuua kila anayezungumzia issue ya utekwaji na mateso ya Dr. ulli; ukweli uko wazi na utashinda tu.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutujulisha kumbe kila j5 tutakuwa tunakula habari za uchunguzi kama kawa.
    Mimi nawashauri hali halisi puplishers wasajili magazeti kama 10 hiviliwepo ggazeti kaka,mjomba,binamu,nkazamjomba,kilembwe,mjukuu,shangazi,shemeji nk ili likifungiwa moja tuendelee kupata habari.
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani bora wangefungia magazeti ya she gongo, ndio yanayochangia kuharibu wanafunzi wetu! na kuandika upuuzi wa vyumbani. Utakuta wanafunzi katika mifuko yao hawakosi magazeti hayo wanaendanayo sconga wakifika huko meno njeee!
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naona kama Wanatapa tapa vile mbona kilichoandikwa kwenye Mseto ni copy & Paste ya kilichoandikiwa kwenye Mwanahalisi Jumatano iliyopita.
     
Loading...