Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHALISI kulikoni?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Keil, Sep 24, 2008.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu Bwana Mongi atangaze kwamba amelipwa na Bwana Saed Kubenea gharama za ku-host gazeti la MwanaHALISI, hakuna update iliyofanyika mpaka hivi sasa.

    Nina ombi kwa Bwana Saed wa Kubenea kwamba tulio nje ya Tanzania ni wasomaji wazuri sana wa MwanaHALISI na usipo-update gazeti tunaokosa uhondo ni sisi ambao hatuna uwezo wa kupata hard copies za hilo gazeti. Matokeo yake tunasubiri huruma ya wana JF wenzetu ambao aidha wanaweza ku-scan page moja ama mbili na kuziweka hapa ama kutuwekea headline tu bila habari yote. Hili linaniumiza mimi (may be na wengine ambao husoma gazeti hilo mtandaoni).

    Nina uhakika hata Mongi alipoleta tangazo lake hapa alikuwa amelenga wana JF ambao anajua kwamba ni wasomaji wazuri sana.
     
  2. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli hii hali ya kutuonjesha na kisha kutunyima uhondo wa kusoma kwa sisi tulio nje ya tz mimi pia inanisikitisha sana,kubenea lazima afahamu kuwa maadam aliamua kuliweka gazeti lake mtandaoni basi hana budi kujua kuwa kuna wadau wanaofaidika na hiyo huduma na kama amekwama inabidi atueleze ili tujue amekwama wapi,sio kukaa kimya tu kutufahamisha chochote
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Badala ya kulalamika muulizeni kama anahitaji msaada wenu wa aina yoyote ili kuweza kuwaletea gazeti mlipendalo.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I can host his website free of charge, can help him updating news for free either... Just tell him to write me
     
  5. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi JF hommies/members;

    In my regular visits to halihalisi.co.tz i find that the news online were last posted on 21st May 2008 against the other online newspapers which faces regular updates on news reffering to daily or weekly publications.

    Am just wondering!
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ni muda sasa hawaja-update wavuti ya gazeti lao! Kulikoni kutunyima uhondo?
     
  7. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U're always helpful-U deserve congratulations... from every positive minded person..

    I hope some of the JF members/fans gonna deliver your msg to Hali Halisi Publishers/Management

    Cheers!
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi ni kazi za wito sio mpaka uandikiwe, why cant u write or call him?

    Secondly, misaada kama hii haipendezi kuitangaza hadharani unless unataka ujiko....
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Sep 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sio msaada mkuu, ni wajibu wangu lakini frankly speaking namba ya Kubenea niliyokuwa nayo huwa haipokelewi! Huwa haijibu hata sms, barua pepe huwa hazijibiwi.

    Kama una namba anayoweza kusoma sms au kupokea then gimme; kumpigia si issue.

    BTW: Hii si kwa Kubenea na MwanaHalisi tu, hata wewe mkuu kama una web unahitaji nii-host bure au unahitaji kutengenezewa tovuti basi wasiliana nami tu.

    Sifa nyingine mhhh... Za kubeba misalaba? Hahahaha!
     
  10. S

    StoneTown Senior Member

    #10
    Sep 25, 2008
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja na matatizo ya waliopo nyumbani wanaposoma kwneye mtandao huwa hawanunui gazeti na hilo naona ndio baadhi ya wenye kampuni huwa wanalalamikia na ndio ukaona baadhi yao huwa wanachelewa kuweka kwneye neti.

    Mimi huwa ninapata copy za makala zote za MWANAHALISI usiku wa jumanne lakini sijaruhusiwa kuzisambaza sehemu yoyote ngoja niwasiliane nao wenyewe kama watakubali basi nitaweza kukuwekeeni humu kwenye mtandao iwapo nitapata idhini ya wahusika.

    kila la kheri wana JF
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unazidi kuiharibu! Why dont u PM me? au PM hazijibiwi pia? What abt email?

    Maujiko mengine jamani... magumashi matupu!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hehehe,

    Bhebhe Ngosha, kenehe mhalali? Ngunoki ukunid'ebagha???

    Ningha ubhizagha hon'fu ant'andao!?

    Wengine wanaweza kuwa wanahitaji huduma kama hiyo wanatakiwa kujua. Nimeamua kuandika kinyumbani kwa hapo ili mimi na wewe tuelewane kwanza...
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahah wabezya sana nsumba Ntare...liinvisible
     
  14. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible, ahasante kwa ujumbe wako mzito sana na wenye neema, ndio kwanza nimeupata na by kesho yaani usiku huu wa leo, nitampasia Mkulu Saeed, na nintakutafuta pia.

    Na pia nina habari mpya njema sana kwa JF, weekend hii nilikuwa na mkulu mmoja ambaye yuko njiani kuanzisha stesheni mpya ya TV na Radio, nikamuomba sana kuwa apitie hapa JF na kuona kama anaweza kutusaidia na anything kupitia kwenye stesheni zake mpya, akaniahidi kuwa atajaribu, na pia nifanye njia za kumkutanisha na wakulu wa hapa, kwa hiyo mkuu kaa tayari.

    Ubarikiwe Mkuu!
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ujumbe umefika. Ila Ile story ya RA ni kiboko, kamtumia sms Saed na kumwambia, "Ahsante kaka" imemuumiza sana maana hao kina Mwanyika kama wakisema hawamjui mwenye Kagoda basi tena
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    Saaafi sana, mbarikiwe wakuu!
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Gazeti lenyewe ni kama limepoapoa kidogo hasa baada ya ule "uvamizi" wa kipolisi. Nadhani vyanzo vyake vya habari vitakuwa vimeathirika kidogo.
     
  18. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Field Marshall ES
    Any update on the above?

    B'se still website ya jamaa iko dormant...Last home page topic still ni ile ile ya Dk. Slaa: Nimeshinda mafisadi which was posted since 21st May'08
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Oct 4, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ngoja niongee na Kubenea nijue nini tatizo. Nitakufahamisheni anasemaje.

    Mac
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi saeed kubenea na ujanja wote kashindwa kuliweka gazeti kwenye mtandao? Angepata support kutoka kwa watanzania wengi walio nje ya nchi.Hata baada ya mkuu invisible kuwa tayari kumsaidia bila gharama yoyote ni zaidi ya mwezi haja respond bado?
     
Loading...