Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHalisi kuchelewa sana 'ku-update' Mtandaoni, Makusudi au ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LINCOLINMTZA, Sep 30, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Kuna kipindi tunawalalamikia Mwanahalisi kwa kuchelewa kuweka matoleo mapya ya magazeti yao mtandao.
    Lakini naona bado wanaendelea tu kwani toleo la 14 Sep, 2011 ndo lipo mtandao mpaka leo tarehe 30 Sep, 2011

    Gazeti la MwanaHalisi

    Gazeti la MwanaHalisi halikai sana sokoni kwani mpaka ijumaa ya wiki liliyotolewa huwa tayari yamekwaisha nunuliwa.
    Sasa kwa nini wahusika wa MwanaHalisi hawaliweki gazeti lao hata J'tatu ya kila wiki? Au wanafanya makusudi?

    Nawakilisha WanaJF, wengine wako mbali wanategemea taarifa za mtandaoni.
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuzingatia kuwa gazeti hili husomwa na watu wengi na nakala zake huisha mapema, ni dhahiri kuna matatizo ya uwajibikaji au kutojali wasomaji. Wao wanachojua ni kuuza nakala tu, bila kutambua hata mtandaoni kungewaimarisha zaidi na zaidi.
     
Loading...