Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWANAHALISI katika mtandao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Jan 22, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu gazeti la MwanaHalisi lilikuwa halionekani katika mtandao lakini sasa linapatikana katika Gazeti la MwanaHALISI

    Tunawaomba wasitukatishe tamaa
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Good work ,keep it up.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwa wale tuliopo Tz tusiache kununua hard copies as a support to these guys!
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mara baada ya Mdee kuwasilisha nyaraka, wajumbe wote walionekana kushangazwa na nyaraka za vikao vya CCM, zimeeleza taarifa za ndani ya kikao.

    Baadhi ya nyaraka ambazo Mdee amewasilisha na kufanya wajumbe wabatuke nywele kichwani ni pamoja na Muhtasari wa Kikao cha Kamati ya Siasa ya CCM Mkoa wa Dar es Salaam cha 20 Mei 2008; Kamati ya Usalama na Maadili ya CCM ya Mkoa; na Kamati ya Siasa ya Halmashauri ya Wilaya ya Kinondoni ya 15 Machi 2008.

    Hii imenifurahisha .
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,089
    Trophy Points: 280
    Kweli tujitahidi kununua copy ili tuwa support hawa jamaa wawe strong kidogo maana najua wameyumba kidogo
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana kwa habari hiyo nzuri.

    Sisi tulioko mbali hatupati hard copy, naomba mtuwekee website yao ili angalau tulisome. Ile website yao ya zamani ina tole namba 0978 la May 21 2008
     
  8. Jaramba

    Jaramba Member

    #8
    Jan 22, 2009
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana Mwanahalisi,tafadhali mjitahidi ku-update ukurasa wenu pale itakapobidi.
     
  9. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mojawapo ya magazeti machache sana hapa kwetu yanayoandika habari za uchunguzi tuwaunge mkono hawa jamaa ili waendelee kufichua maovu kwenye jamii yetu!
     
  10. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #10
    Jan 24, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KARIBU MWANAHALISI ILA EPUKANA NA UDAKU
    Nimefurahi kuliona MwanaHalisi mitaani. Ni ahueni kubwa kwa wapenda demokrasia ya kweli na uhuru wa vyombo vya habari. Hata sisi waandishi wa habari, tunaponea MwanaHalisi pale ambapo stori zetu zinakwama kwenye vyombo vyetu vinavyomilikiwa na mafisadi.

    Nawapongeza MwanaHalisi, lakini wakati huohuo nampa tahadhari kaka yangu Kubenea kuwa anabeba dhamana kubwa, hivyo atumie zaidi waandishi waadilifu, shupavu, jasiri na waliosomea taaluma kama akina Ndimara Tegambwage na Ansbert Ngurumo. Akianza kuokoteza articles kutoka kwa makanjanja na watunga habari wa vijiweni, basi heshima ya MwanaHalisi itapotea haraka sana katika jamii.

    Mfano halisi ni makala ya "Wazo Mbadala" ukurasa wa 4 wa toleo "mwali" la MwanaHalisi. Unapochapisha makala ya kumtuhumu kiongozi mwenye mvuto kwa wapiga kura wake, kama Dk. Mwakyembe, kwa kutumia vyanzo visivyo vya uhakika, ni rahisi kuwavunja moyo wapenda uwazi na ukweli wanaolipenda gazeti hili.

    Mimi na waandishi wa habari wenzangu watatu wa Majira, Mwananchi na Uhuru tulikuwepo "uwanja wa siasa" mjini Kyela kumsikiliza Dk. Mwakyembe. Yaliyonukuliwa kwenye makala hayo, hakuyasema Dk. Mwakyembe. Aidha hata nukuu kutoka kwenye gazeti la Mwananchi toleo la tarehe 14 Januari, 2009, imeongezwa maneno kwa sababu ambazo huyo "mwandishi mwanafunzi wa SAUT" anazijua. Wananchi wengi wa mjini Kyela ambao ni wapenzi wa MwanaHalisi, kama mwanaharakati Mzee Benson Mwaikeke, wameshtushwa na kuanza kujiuliza kama MwanaHalisi nalo limeanza kutumiwa na mafisadi.

    Wilayani Kyela, taarifa za Mbunge wao kuhujumiwa na mafisadi zimeenea sana kutokana na fedha nyingi kutumika kwenye uchaguzi wa viongozi wa jumuiya za CCM ili kuwaengua wale wote walioonekana kumuunga mkono Dk. Mwakyembe. Fedha za kampeni, kwa mujibu wa Diwani wa Kyela Mjini, Viski Mahenge, ambaye alipata kura nyingi kuwa Mwenyekiti wa Wazazi wa Wilaya, zilitoka kwa Karamagi na Lowassa kupitia kwa mfanyabiashara mmoja wa malori aishie Dar es Salaam kwa jina Elias Mwanjala.

    Hivyo basi, si vibaya kukumbushana kuwa MwanaHalisi lina jina katika jamii. Jina hilo tulilee kwa uandishi mzuri na wa makini.
     
  11. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazaro

    Kama Mwakyembe mwenyewe hakuzikanusha habari ambazo ni za uongo zilizoandikwa kwenye magazeti matatu ya kila siku, una mlaumu vipi Mwandishi wa Makala mwanafunzi wa SAUT ambaye amechambua habari hizo na kumshangaa Mwakyembe kutoa kauli hizo?

    Ukitaka mjadala uwe mzuri tuwekee hapa habari zenyewe na makala ambayo umeizungumzia ili watu wengi zaidi wajadili

    ........ndiyohiyo
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni mwanzo mzuri sana, kinachotakiwa ni ku- update website yenu mara kwa mara. Hii itatufanya sisi ambao hatuwezi kupata Hard copy kilisoma kupitia mtanadaoni.
     
  13. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani kumekuwa na speciality gani kuhusu gazeti la mwana halisi?
    Lina tofouti gani na magazeti mengine?
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Exaud,
    Toafauti ni kwamba halijakamatwa na mafisadi!
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mafisadi wanalimezea mate:D
     
  16. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #16
    Jan 24, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu,
    Pengine hukunielewa. Mimi ni mwandishi na nilikuwepo kwenye huo mkutano! Hayo yaliyoandikwa na MwanaHalisi, hayakusemwa kwenye huo mkutano. Vilevile, hakuna gazeti lolote lililoripoti hayo yaliyonukuliwa na MwanaHalisi! Nukuu inayodaiwa kutoka kwenye stori ya gazeti la Mwananchi, vilevile ina utata, maana imeongezewa maneno ambayo hayakusemwa! Mimi nimetoa tahadhari tu, kuwa MwanaHalisi ni silaha nzuri kwa wapenda ukweli na demokrasia. Lisiharibu sifa hiyo kwa kuokoteza makala. Liwe makini!

    Mzee Habarindiyohiyo unasema kwa nini Mwakyembe hajakanusha. Mimi siwezi kumwongelea, lakini kitaaluma kama mwandishi wa habari mkongwe, mtu anaweza kukanusha stori lakini siyo tahariri au commentary kama iliyoandikwa na huyo mwanafunzi kwenye MwanaHalisi!
     
  17. K

    Kizito Member

    #17
    Jan 24, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  18. F

    Fataki Senior Member

    #18
    Jan 24, 2009
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee Lazaros Mtindi, anayetaka kukuelewa kakuelewa. Tahadhari yako ni nzuri yenye nia njema na MwanaHalisi. Sasa tuangalie mbele.
     
Loading...