Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi imeandika kweli kuhusu hii ya Kikwete na Mkapa? Tuijadili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiti, Jul 12, 2011.

  1. K

    Kiti JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Mwanahalisi toleo namba 249".......Kiongozi huyo wa nchi (Kikwete), mtoa taarifa anasema, ana simu tatu za mkononi ambazo anatembea nazo kila anakopita; jambo linalomfanya kupokea umbea kutoka kwa wasaidizi na maswahiba wake.
    “Hata Mkapa (rais mstaafu Benjamin Mkapa) alikuwa na simu ya mkononi. Lakini simu ya Mkapa ilikuwa ya kupiga tu. Ilikuwa huwezi kumpata Mkapa kwenye simu yake ya mkononi, hadi yeye akupigie,” anaeleza kigogo mmoja wa ikulu ambaye alikuwa karibu na Mkapa.
    Anasema, “Hata mawaziri wake walikuwa hawawezi kuongea naye kupitia simu yake ya mkononi. Simu ya Mkapa ilikuwa kwa mawasiliano ya watu wasiozidi sita wakiwamo watoto wake wawili na mkewe.”
    Anasema hadi sasa, Mkapa anamiliki simu ya mkononi, lakini huwezi kumpata hadi yeye akupigie. Ile ni simu ya yeye kukupigia, si wewe kumpigia. Ni tofauti na Kikwete. Huyu bwana amegawa namba yake ya simu kwa watu ambao wengine wanaitumia kumpelekea umbeya,” anaeleza.
    Anasema simu ya Rais Kikwete inapokea ujumbe wa kila mmoja na kuna wakati yeye hujibu ujumbe aliotumiwa usiku wa manane. Anahoji, “Sasa katika mazingira hayo, rais anapata wapi muda wa kupumzika na kusoma nyaraka?”
    Gazeti hili liliwahi kuchapisha ujumbe wa simu uliodaiwa kutoka kwa Rais Kikwete kwenda kwa aliyekuwa mbunge wa Viti Maalum, Amina Chifupa aliyekuwa ameomba ushauri wa kisiasa kwa rais Kikwete.Amina aliusambaza ujumbe uliotoka kwa rais kwa watu mbalimbali akiwamo Zitto Kabwe na Emmanuel Nchimbi.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unajuaje anapokea sms usiku wa maanane? Wewe si ridhiki?
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waambie hao mwanahalisi na wewe kama unamtazamo huo, dunia imebadilika. JK ni kiongozo anayekwenda na muda (Yupo fb, twitter, youtube n.k.), na kwa taarifa yako JK ni kiongozi anayejaribu kwenda na vijana, ni muwazi ila sema timu yake ndiyo imejaa waoga na wala rushwa na ni mabingwa wa kumdanganya. Lakini angekuwa na timu nzuri basi nadhani angeweza kuwa rais bora zaidi ktk JMT.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni nini hapo?
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni kweli , hata mm nimeshuhuidia mwanamke mmoja akionyesha msg toka kwa JK . Wakuda na washambemnga wote wana nmaba zake na huwajibu msg. Kwa mfano Msg moja ilisema " Mtafute msaidizi wangu Bwana.......nitamwachia maelekezo". Hili jina nimeihifadhi lakini yupo kweli.

    If you look at the woman who could converse with presida you get shocked. Rais wa ajabu kabisa tuliokwisha kuwa nae. Loh
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Napita waungwana, napita. Mie ninazo simu mbili, sijajua kama ni kosa bado. NAPITA.
     
  7. s

    siraji Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jakaya kikwete lazima aende na wakati na ndivyo anavyofanya.mwanahalisi hawamtakii mema kwani jk kuwasiliana mara kwa mara na wapiga kura wake ni dhambi?.acheni unafiki
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi hapo sioni tatizo lolote. Raisi na haki ya mawasiliano kama watu wengine
     
  9. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We hauni tatizo?
    Kikwete anatakiwa kutulia na kufanya kazi aliyopewa na watanzania
    kwa ufanisi, time is money, sasa kama anapata muda wa kuchat chat
    wakati wowote unategemea ni wakati gani anaconcentrate nakutimiza
    wajibu wake.

    aache kuchat kwa sms asome na kuandika vitu vya msingi
    vyenye kuboresha maisha au kuondoa kero za wenye nchi.

    Ameishakuwa Rais tayari anasumbuka na kutafuta popularity
    kwa faida ya nani? au nyie ndio mnaofaidika na weaknesses zake?
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mie ninaline 6 za simu kwenye simu tatu za kichina zenye line mbili kila moja. sina makuu, sasa iweje hapo. yeye anazo 2 au tatu. mie sita
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160


    Mkuru anachati na kuzidi kutoa ahadi za papo kwa papo,wakati hata ambazo ziko kwenye ilani hajatekeleza.Huu si uungwana hata kidogo!!
     
  12. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni haki yake kama mtu yoyote yule,zama za Rais kuvisha utukufu uliopitiliza ni kumkufuru Mungu.Kwa hili JK anastahiki pongezi kwa kuwa anakwenda na ulimwengu unavyokwenda.Tena ingebidi apewe blackberry ili afike kwenye majukwaa kama haya.Kwa kuwa alishakuwa ni Rais wa zama za ulimwengu wa sasa hayo ya Rais asimilki simu kwa kuwa anapelekewa majungu hayo yamepitwa na wakati.Acha simu yake itumike mpaka huko chini nayo ni sehemu nzuri ya kuwa karibu na umma.

    Ndio maana za kwa usasa alionao hafuatilii wala hana hofu na mitandao yenye mlengo wa kujenga,amabyo wafuasi wake wasiojua zama na nayakati wamebaki kuwa wanapiga kelele kuomba achukue hatua.
     
  13. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali hata ukiwa nazo mia wewe hatutakujadili huku ...
     
  14. P

    Petit Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni chuki nyie mnaoshindwa kufikir,leo hii hata Mkapa nae anaonekana dhahabu!? Aloyafanya ndo yanaangamiza taifa,umeme wa IPTL,kauza migodi ya dhahabu na kufukia watu hai Bulanhulu,Tanzanite na AFGEM mmesahau? Leo mnajadili kuwa alikuwa na handset moja tena had akupigie.hilo lilisaidia nini Taifa? Au asipatikane kuhojiwa alipokuwa anauwa watu.mikono yake imejaa damu ya wazanzibar,wasukuma wanaapolo na Mwembechai.achen kujadili upuuzi,tusaidie Taifa kwa kujadili mambo ya msingi,km ajira zinachukuliwa na wakenya,elimu isikidhi ubora na ushindan wa dunia ya leo,ukosefu wa wasomi wa masomo ya sayansi,wimbi la watoto wa mitaani.kupanda kwa gharama za maisha na c wingi au upokeaji wa cm za Rais.huu utakuwa ni ujuha.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Bill Clinton sent only two e-mail messages as president and has yet to pick up the habit. George W. Bush ceased using e-mail in January 2001 but has said he's looking forward to e-mailing "my buddies" after leaving Washington, D.C.

     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rais simu tatu halafu kuna watuwanaona ni kawaida?
     
  17. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,317
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Kuwa na sim tatu ni big deal
     
Loading...