Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi: Dr.Olimboka asisitiza, waliotaka kumuua wanatoka Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 18, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Taarifa ambazo zimeandikwa katika gazeti hilo zimedai kuwa Dr. Olimboka amesema uzushi na uongo wa kupikwa na jeshi la polisi juu ya utekeaji na mupigwa kwake kuwa ni Mkenya ni kupindisha hali ya mambo na ukweli na kasisitiza watesi wake wanatoka Ikulu.

    Naamini hapa Kova kwa msemo wa Mh. Sugu kuwa Arudi studio akatengeneze filamu yake ya kichina hii aliyoitoa ishavuja.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kova ni myopic!
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kova + Zoka = Jakaya Kikwte!

    Huyu ndiye yuko nyuma yote haya.....kwasababu ana upeo mdogo ndie anashauri njia hizi za kijinga!





    ..
     
  4. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kova acha uongo watanzania sio wajinga kwa kiasi hicho kama ww unavyofikiri
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona tayari wanajulikana ni Ahmed Msangi na Jack Zoka hawawezi kulikwepa Hilo watabeba laana zote za wapenda haki
     
  6. t

    tikatika JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    liko mahakamani msizunguzie!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. N

    NALUMWA Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kova aache usanii wa kijinga asijitwishe zigo ambalo haliwezi kulibeba Ikulu yahusika moja kwa moja acheni visingizio
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo mahakama za kangaroo?

    Kweli Fisi akiwa hakimu mbuzi anajisumbua kuleta ushahidi, hakuna haki.

    Unahukumiwa,
    kupigwa meno ya koo,
    na kufyonzwa damu yote,
    hadi ufe.

    kisha mzoga wako,
    kutafunwa kiulaini,
    na mob zima la fisi
    na mifupa yako,
    kubemendwa,
    bila kusaza kitu.

    Hukumu hii pia,
    ina upatilizo wa ndugu zako ,
    popote wakipatikana,
    ni halali ya fisi yeyote,
    kuwafanya kitoeo.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakika serikali ya dhaifu inazidi kuvuliwa nguo zote sasa cjui nn kitafuata hapo.......
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Arusha nako kesi ya ubunge kulikuwa na mahakama wakati Judge "anaamrishwa" kuhukumu kinyume cha ukweli anaoujua, labda mkate uendelee kuwapo. Wananchi majority wakawa kinyume naye pale Arusha. Kule Ukonga kilinaswa kimemo kikimwamuru Judhe ahukumu in favor of Boss aliyemwajiri, kinyume cha ukweli halisi na kila mtu ni shahidi (angalau dhamira ziwasute kama ni binadamu wastaarabu kweli) wakati mbunge aliyekimbia na masanduku ya kura kinyume kabisa na kanuni alipohakikishiwa kushinda. Sasa ni mahakama gani uisemayo ambayo itaenda kinyume na Boss wake juu ya suala ambalo DUNIA nzima inafuatilia kwa makini, na tayari Boss na msaidizi wake wamekanusha kuhusika hata kabla kesi haijaenda mahakamani? Au unataka kutuambia hakimu huyo ameshuka kutoka mbinguni na analipwa na Mungu? Acha siasa katika mambo ya kimsingi. Kuweni na aibu nga kidogo tu mheshimiwe tujue kuna watu.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaa nyie wana suala hili ni marufuku kuzungumza liko mahakamani
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    NI UKWELI MKUU, NAMI NASISITIZA NI AHMED MSANGI PIA JACK ZOKA, KWA INSTRUCTON TOKA KWA MKUU WA KAYA MWENYEWe
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio maana kale ka mama, Yule mwanamziki lukuvi na mwanasheria anayelalia upande mmoja wamesimamia miguu na mikono yao kuhakikisha wanafuta sooo.


    This is Only in Tanzania
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio maana ana makengeza na ninahisi yapo mpaka kwenye ubongo wake.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kova anatumiwa na JK kama pedi. Ni kama mjinga fulani hivi.
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siku hizi mahakama zimekuwa jalala,ndio maana wamemkamata kichaa wakampeleka mahakamani ili kutuziba wazibe na huku sasa,KOVA NI MBUZI WA SHUGHULI.
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JKilaza anasema ni upepo utapita
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safari hii watayafunga hata masaburi yao kila wanapojificha matone ya moto yanawamwagikia na watakoma miaka hii na sasa wanakubali kuwaua watu ili tu kuchafua vyama vingine.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aangalie usimpeperushe.
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kova CHAI SANA
     
Loading...