Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi bila ya KUBENEA linawezekana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Apr 25, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa mpenzi mkubwa wa gazeti la Mwanahalisi.
    Lkn nimeshtuka muda wa miezi hii michache kuona gazeti hili limekosa mvuto kwa wasomaji
    Habari nyingi za front page sasa zinaonekana zimekosa mwelekeo
    Matoleo 5 mfululizo limekuwa likinukuu Mikutano ya Chadema kama ndio source yake.Leo hii limenukuu magazeti mengine kama ndio source yake
    ule uchunguzi wa Kina kama ulivyokuwa unafanywa na Kubenea sasa unaoenekana umepotea.
    inaonekana waandishi wanakaa juu ya viti na kuwangalia mitaaandao inasemaje.
    kwa mfano Chini ya Kubenea miezi 3 iliopita. Gazeti liliripoti Uteuzi wa Mh warioba ndie Mwenyekiti ktk Kamati ya Katiba
    Liliripoti Uteuzi wa Mkuu wa Chombo kimoja cha Usalama nchini. ndio liliripoti Email za Maalim Seif na Pia ndio liliripoti mawasiliano ya Mh zitto

    Tunaambiwa kubenea yupo Masomoni Ulaya.
    JEE ENDAPO KUBENEA ATAKUWA NJE YA MWANAHALISI. GAZETI HILI LITADUMU NA LITAKUWA CHACHU YA MAGEUZI NCHINI AU LITAKUWA RAI?
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    gazeti nado ni gazeti?
     
Loading...