Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi wa UDSM agongwa na gari Ubungo Riverside, afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Feb 6, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hii imetokea usiku huu mida ya saa nne pale kwenye kibao cha mzee wa upako.Mwanafunzi wa chuo kikuu mwaka wa 3 ambaye jina lake skulisikia vizuri amefariki baada ya kugongwa na gari akiwa anataka kuvuka barabara akitokea ubungo.Sina info nyingi kwani nimewahi kuondoka baada ya kutandwa na hofu ya kuona maiti.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wa kike au wa kiume? Sad news!
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu ninani huyo?
     
  4. M

    Mhode Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so sad news, asa tegemeo la taifa kama huyu kijana akitoweka, bt yote kaz ya muuumba, sisi ni wapitaj 2.rest in peace
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kaka kweli 2wapitaji, naomba utujuze vizußi rafiki kama ni wa kike ama wa kiume na kama ukataja hata jina, yamkini akawa mwenzetu/ama mwenzangu mwaka, manake kuna mwenzangu alikuwa ubungo mida ya saa tatu na nampigia sasa hapatikani.
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ni wa kuime mkuu,ila alikuwa na mjomba yake ambaye alikuwa ana shout ""ooh anko wangu jamani ndoto zako za uinjinia ndio zimekata kweli"" so inaelekea ni muinjinia!! so sad kama kuna watu wengine wana taarifa wataleta.mie mwenzenu muoga hata sikuweza kutazama mara mbilimbili nikaondoka huku natetemeka
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ajali tena?
    Sina la kusema, poleni wanafamilia kwa kumpoteza mpendwa.
    Na sisi wana-UDSM tumempoteza mwenzetu.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    So sad. Wekeni updates ili nione kama namjua mwenzangu jamani.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh poleni sana, tungepata jina ingekuwa vizuri...
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Poleni sana..
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ajali hizi kwa kweli ni janga la kitaifa
    RIP mwenzetu
     
  12. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    poleni sana wana UDSM na taifa kwa ujumla.2mepoteza nguvu kazi ya taifa...May his soul rest in peace
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli chuo si wataweka picha na mtamjua tu?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wanafamilia, wanachuo na taifa nadhani ni nguzo ambayo ingekuja kuiweka Tz kwenye hali tofauti na sasa. Kina RIP
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rip marehemu
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP injinia
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    aisee inauma sana kumpoteza kijana pasi shaka angekuwa mtu safi sana kwa ujenzi wa taifa nguvu kazi imepotea. mungu ailaze salama roho yake.hiyo sehemu ni mbaya sana magari yanakwenda kasi sana wakati mwingine itafutwe namna kufanya yaende taratibu matuta naona kama bado si msaada kwa eneo hili au yaongezwe zaidi.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    R.I.P. Msomi wetu.
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taarifa inaacha maswali mengi sana... Sasa umejuaje ni mwanachuo tena wa mwaka wa tatu? Jina hukulishika vzuri what do you mean??
     
  20. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    really sad news
     
Loading...