Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi wa darasa la kwanza anastahili hivi ?????.....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nnunu, Mar 20, 2011.

  1. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu wadau wa elimu,
    samahani naomba ufafanuzi katika hili,
    mtoto wa darasa la kwanza kweli anatakiwa kufundishwa haya yote kwa umri wa miaka 6-7 alionao?

    1-kiswahili
    2-english
    3-mathematics
    4-science
    5-reading
    6-v/skills
    7-pds
    8-spelling

    je katika umri huo ataelewa vizuri masomo yote hayo? Ubongo wake upo tayari kupokea yote hayo?...masomo yote hayo yana class work na home work kila siku, mtoto ni lazima abebe daftari zote kila siku anapoenda na kurudi shule,anabeba daftari 16 na diary ya 17 kila siku . Je hii imekaa sawa??. Nilipowauliza waalimu wakasema wao wanafuata tu walivyoambiwa kufanya na uongozi wa shule husika.
    Tafadhari ndugu wadau wa elimu naomba ufafanuzi katika hili kwa mtoto wa darasa la kwanza je linamjenga kitaaluma??, linaendana na capacity ya ubongo wake??.
    Naheshimu michango yenu yote, pia naamini ntapata ushirikiano toka kwenu, asanteni.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh masomo nane!!! Hapana aisee nadhani ni mzigo mzito kwa mtoto kama hiyo. Nakumbuka enzi zetu ni masomo matatu HESABU, KUANDIKA na LUGHA.
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kwa english medium skul ndo wana hayo mambo.! Huku kwetu (st kayumba) ni masomo ma3 tu: mwandiko, hesabu na uraia @ std 1.
     
  4. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni kweli ni english medium,,,LD na Puupuu nimewaelewa asanteni. Naendelea kusubiri michango ya wadau mbalimbali, ili walitoe ufafanuzi zaidi katika hili.
     
Loading...