Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi wa chuo saut akutwa amefariki maeneo gamba beach.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Mar 9, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakubwa ! Mwanafunzi wa chuo kikuu cha SAUT-Mwanza amekutwa amefariki maeneo ya gamba beach asubuhi hii. Baada ya kuangalia vitambulisho vyake imebainika ni mwanafunzi mwaka wa kwanza Faculty of Education.
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi. Amen
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tafadhali tupe taarifa ni kwamba amekufa maji au ameliwa na mamba,tafadhali tunaomba taarifa za awali
     
  4. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umesema GAMBA beach???
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    poleni sana.
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    jamaa mshikaj wetu..tulikuwa wote eduche 1...chanzo cha kifo chake bado utata...bwana ametoa na bwana ametwaa..jana la bwana lihimidiwe...amen
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa kike au wa kiume?
    Atakuwa alienda kula bata akanogewa Mungu akamchukua.
    Poleni
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Taja jina lake pliiiiiiiiiiiiiiz, RIP unknown.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    halafu mkipata GPA za 2.1 mnaanza kulalamika..jana la bwana ndo nini? ndo hivi hivi mnakurupuka kujibu maswali ya mitihani mkifeli mnaanza kulalama...hata hivyo niko pamoja nawe katika msiba huu na nawatakieni pole na subira katika wakati huu mgumu sana,,,pumzike mwalimu wangu....
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,154
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    RIP, lakni mbona wanafunzi wa sauti nasikia habari nyingi za vifo vya kujinyonga na kufia sehem za starehe nini tatizo?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana shule ngumu sana ya SAUT
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP UNKNOWN, Jamani si mnasema mmekuta kitambulisho,? naungana na wewe mkuu, nina shemeji yangu hapo saut. Im shocked.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    John Doe.
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mbona unaleta lawama ambazo hazina msingi..kwani mimi nisikosee nimekuwa computer?? Halafu unapoleta masuala ya mitihani hapa nani kakuuliza..jiheshimu
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Familia yake itammisi.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    R.I.P msomi wetu..
     
  17. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitabu cha saut ni kigumu jamani...! Nadhan uko alienda kurefresh kidogo. Ulale pahala pema peponi Mwl.MDOE
     
  18. buxi hassan

    buxi hassan Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rest in peace ma nigga.
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P John Doe
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    r.i. p teacher john
     
Loading...