Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi wa BA (Econimics) kusoma short course za computer imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mani H, Apr 24, 2011.

  1. Mani H

    Mani H Senior Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAM KWA WOTE, me nimwanafunzi wa ba (economics) natamani na napenda kusoma short course za computer kama vp networking au oracle, vp wezangu imekaa poa au nakosea?
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa Mdau wewe unasoma Economic usome Networking ya nini?
    Bora usome tu Office,tally...na kama ni oracle ni labda usome Oracle applications(finance) na SAP..unaweza zitafuta hizo course kwenye mtandao na utaziona.
    Ila kama unataka kubadili field uko sahihi...
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama ndo unachotaka kufanya sawa, ila hakuna relationship kati ya Networking na Economics. Programming kidogo inaweza ikawa useful kwenye Eco.
     
  4. Mani H

    Mani H Senior Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanks, nitajairibu kutafuta na kuiangalia hiyo oracle kama itanifaa
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizo course si rahisi kama unavyofikiria na ndio maana watu huwa wanafanya baada ya kumaliza degree ya comp sc na bado wanafail
     
  6. Mani H

    Mani H Senior Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu wa jf nawashukuru waliotoa maoni yao kuhusu mada yangu, pia bado nahitaji ushauri na maoni yenu.
     
  7. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh! Hapo penye RED vp?
     
  8. m

    makaomakuu Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana amekuwa addicted na Facebook.
     
  9. Mani H

    Mani H Senior Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry, nimakosa yakibinadamu,
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    edit hiyo.
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha katoka FB, amejisahau akajua bado yuko huko. Naona watalaama wameshakushauri fuata ushauri wao. Mimi nakutakia kila la kheri ubarikiwe sana.
     
  12. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nakushauri umalize shule kwanza, alafu ukishapata kazi ndio utajua nini cha kusoma next... otherwise utakuwa unasoma kila siku

    kama alivyokuambia kang kwamba economics na programming vinaenda pamoja sana sana c++, vb
     
  13. Mani H

    Mani H Senior Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks,
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Watu mnapenda kumake assumptions. Kama hujui ni bora kuuliza. Kusoma networking haina maana kusoma social networking. Kuna kozi kibao za computer networking. Inawezekana alitaka kusoma a computer networking course which allows sharing of resources and information among interconnected devices. Hiyo nayo Facebook?

    Mkuu Hermanj the fact kuwa umesoma economics haina maana kuwa hutaweza kusoma others courses kama za computer. Tunakoenda huko mbele working with computers will be even more. It is all about multidisciplinary. Kama nataka mchumi wakija wachumi wawili lakini mmoja ana ufahamu wa computer networking na huyo mwingine hana, definitely I will pick the former be'se pamoja na kunisaidia kwenye mambo ya uchumi atanisadia pia kunetwork computer zangu kwenye ofisi. I wont need to contract outsider to do that.
     
  15. Mani H

    Mani H Senior Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  16. Mani H

    Mani H Senior Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu wa jf, zimebaki siku chache za kuamua lichowaomba ushauri kama kuna zaidi naomba ushauri
     
Loading...