Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi Shule ya wasichana Korogwe agonga wenzake kwa gari wakijiandaa kwa mahafali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimi, Feb 2, 2012.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Ndugu wanajamvi,

    Poleni kwa majukumu. Leo kulipangwa kufanyika mahafali ya wanafunzi wa kidato cha sita wanaohitimu masomo mwaka huu. Habari nilizopata muda huu kutoka kwa wilayani Korogwe ni kwamba, wanafunzi wakiwa wanaendelea na maandalizi ya kuingia ukumbini kuanza sherehe, ikatokea mwenzao akachukua gari ya wazazi wake na kuanza kuiendesha katika viunga vya shule. Katika pilika hizo za kuendesha, amewagonga wenzake , ambao hali zao inasemekana ni mbaya sana, na wamepelekwa katika hospitali ya Magunga ya wilaya hiyo.

    Chanzo cha habari hii ni dada yangu aliyepo hapo Korogwe muda huu, alikwenda hapo kuhudhuria mahafali hayo ya wanafunzi wa Korogwe Girls.

    Mwenye ndugu yake hapo shuleni aanze kuwasiliana nae muda huu. More updates later.

    Nawasilisha..


    ..¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤
    Updates....Mwanafunzi aliyegonga wenzake anaitwa 'KIBIBI MMASA BAKARI.'
    Waligongwa (hali zao bado zina utata) ni hawa wafuatao:-

    1. Wakonta Mapunda
    2. Lulu Calisty
    3. Vicky Mtwale na
    4. Nancy Juma
    5. Zahra Jumanne

    Nawapa pole sana waliopatwa na mkasa huu.

    More updates coming......


    11.JPG
    Mkuu wa wilaya ya korogwe mwenye suti akiwa amemshika mwanafunzi Kibibi Mmasa (19) aliye weka gia ya kurudi nyuma gari na kusababisha balaa kwenye mahafali ya kidato cha sita shule ya wasichana Korogwe.

    12.JPG
    Hili ndilo gari lililo haribu mnuso wa Korogwe Girls wazazi na walezi wakaamua kurudi kwa majonzi majumbani na mapilau yao kwenye mahot pot. Hapa likiwa limeegeshwa shuleni hapo baada ya ajari.

     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    du......
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sifa za kijinga zimemcost!!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo mzazi aliye mpa mtoto gari inatakiwa awekwe lock up kwa uzembe
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    du pole kwa wahanga
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    mambo ya kuosha kwa wenzake boarding skul bana. ok tuwaombee wenzake wapone
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Updates..Inasemekana mwanafunzi alikuwa akiwaonesha wenzake kwamba anajua kuendesha gari, ndipo aliposababisha ajali hiyo katika viunga vya shule.

    Polisi wanaendelea na uchunguzi, ila muda huu huyo binti yuko chini ya ulinzi wa polisi pamoja na wazazi. Mahafali hakuna tena baada ya kadhia hiyo. Bado naendelea kusaka jina la huyo denti na waliojeruhiwa, nitatuma majina muda si mrefu
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna thread kama hi isome. ila mi nafikili prof majimafupi anafanya tambiko hi si ni ajali ya pili ndani ya 2weeks hapa korogwe
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee, nimesisimuka
    kweli mzazi achukuliwe
    hatua kwa kumpatia mtoto gari
    huku hawezi kuliendesha vizuri.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anataka ujiko kwa wanafunzi wenzie eti anajua kudrive
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ujuaji ni gharama sana kwa watoto wa siku hizi.aliona akimaliza mtihani then akaendeshee kwao walimu hawawezi kujua kama yeye anajua kuendesha ama wanafunzi wenzake hawawezi kutambua uwezo wa wazazi wake na jinsi anavyopendwa.mbaya sana hii kwa watoto wetu.tuwafunze kuridhika wanetu.jambo zuri halihitaji utambulisho wenyewe wataona na kujua mhusika ni nani.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole zao. Natoa hi! kwa wote waliosoma Minaki enzi za Kaaya.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    More Updates....Mwanafunzi aliyegonga wenzake anaitwa 'KIBIBI MMASA BAKARI.'
    Waligongwa (hali zao bado zina utata) ni hawa wafuatao:-

    1. Wakonta Kapunda
    2. Lulu Calisty
    3. Vicky Mtwale na
    4. Nancy Juma

    Nawapa pole sana waliopatwa na mkasa huu.
    More updates coming......
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Polisi bana uchunguzi huo unaweza chukua hata mwaka mzima
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wahusika wote.

    Sasa katika tukio kama hili POLISI WANAFANYA UCHUNGUZI!!!!!!! kila kitu kipo wazi, mashahidi wapo, mtuhumiwa yupo......


    Ni uchunguzi gani kama si kutaka kupeleleza labda mzazi ni mkuu Serikalini au ana pesa za kuwamwagia mchele ili wapoteze ushahidi!!!!!

    Mwisho watasema "KOSA LA MAREHEMU"

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    asante kaka kwa updates
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Huyo kibibi namtafuta nimwajiri aendeshe trekta langu, shule ndo imemshinda
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ujana maji ya moto!
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Siku zote kujifanya unajua wakati hujui mwisho wake ni aibu.Pole majaruhi nawatakia kila la kheri wapone haraka
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kabisa
     
Loading...