Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanafunzi SAUT auwawa kinyama usiku wa kuamkia leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mchochezi, Mar 10, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mwanafunzi wa SAUT mwaka wa kwanza kitivo cha Elimu..ameuwawa vibaya usiku wa kuamkia leo mtaa wa nyamalango, alikabwa roba na kutobolewa macho. Mwenyez Mungu amlaze mahala pema peponi
     
  2. w

    wabukoba Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Do!.Pole kwa ndugu na jamaa wote.
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Jamani poleni wafiwa Mungu ailaze roho yake peponi. Amina.
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    inasikitisha sana
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    haina noma
     
  6. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    EEEE MUNGU WEEEEE Binadamu tumepoteza imani, hatuhurumiani! Pole kwa wafiwa wote.
     
  7. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    yaan binadam hatuna iman siku hizi
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu wa pili sasa, si mwingine aliuwawa sijui Gamba beach? au kuna kamtandao kakuuza madawa ya kulevya na hawa wanafunzi ni wadau? si bure, kukutwa wameuliwa tu, kuna kitu nyuma yake.
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je alikuwa na fedha? Taarifa za awali zinasemaje kuhusu sababu ya yeye kuuliwa? Poleni sana
     
  10. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wa kike au wa kiume?
     
  11. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Anaitwa nan? Mda gan aliuwawa?
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    kuna agenda inaendelea chini ya carpet..maana siku mbili mfululizo watu wanauwawa vifo vya utata...who z next?
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    ni wa kiume
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    chanzo hatujapata..ila tetesi zinasema kulikuwa na bifu la chinichini
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa alikuwa ametoka kula bata pesa ya boda boda ilimwishia umecost maisha yake.
    Poleni sana wafiwa na wanafunzi wote wa SAUT kwa misiba ya mfululizo
     
  16. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Watanzania tumekosa utu,MUNGU muadhibu aliyefanya tendo hilo
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    yaan panaogopesha sana..na yote hayo yamesababishwa na boom
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mungu atamlipa hapahapa duniani
     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Poleni sana........

    Hata kama si hilo moja kwa moja wawe makini na nyendo zao hasa wakati wa usiku
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze mahala pema peponi
     
Loading...