Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi kuhama chuo kimoja kwenda kingine Imekaaje hii Wadau,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Asterisk, Jul 14, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumain ni wazima.
    Nimekua nikitafakari hili la mwongozo mpya uliozinduliwa juzi na kawambwa. Mtu anaweza kuhama kutoka udsm kwenda cbe, cbe kwenda udom, ifm akaenda dit,
    Hili limekaaje wakuu,,,
    Mimi ninaona vifuatavyo vinaweza vitatokea.

    1. Kutakua na mianya ya rushwa hasa kwenye vile vyuo maarufu.

    2. Kutakua na matabaka, baadhi ya wanafunzi wa vyuo fulan vitakua vinaongoza kwa kuhama, vingine kuhamia.

    Je wewe unaona nin katika hili??
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me naona Bola wafutielie mbali suala la kuhama vyuo!! wadau wa vyuo vikuu watupe faida na hasala zake ndo tuone inakuaje!!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mkuu hii habari ya lini? Nitaisomea wapi?
     
Loading...