Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi kizimbani kwa tuhuma za kutupa kichanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi kizimbani kwa tuhuma za kutupa kichanga Send to a friend Wednesday, 29 September 2010 09:17 0diggsdigg

    Joseph Lyimo, Mbulu

    JESHI la Polisi mkoani Manyara linamshikilia mwanafunzi wa kidato cha nne wa Shule ya sekondari Genda, wilayani Mbulu kwa tuhuma ya kukitupa kitoto kichanga ****** baada ya kuzaa.

    Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Parmena Sumary, mwanafunzi huyo ambaye hakutajwa jina lake anadaiwa kutupa kichanga hicho Septemba 23 saa 6:30 mchana.

    Sumary alisema kichanga hicho kiliokotwa na mtu mmoja kikiwa kizima wakati akipita karibu na choo hicho.

    Alisema baada ya kukiokota kichanga hicho mtu huyo alikipeleka hospitali ya wilaya hiyo kitoto hicho na jeshi hilo lilifanikiwa kumkamata mwanafunzi huyo.

    Mwanafunzi huyo alikiri kufanya kitendo hicho cha kutupa mtoto kwa madai kuwa alifanya hivyo ili aweze kufanya mtihani wa kuhitimu kidato cha nne utakaofanyika mwezi Oktoba.


    Kamanda Sumary alisema mwanafunzi huyo atafikishwa mahakamani muda wowote mara baada ya kutoka hospitalini hapo ambapo hadi hivi sasa amelazwa.
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kwa kiumbe ambacho hakina kosa kutelekezwa. Jambo la Msingi wampe huyo mwanafunzi ruhusa ya kufanya mitihani na baada ya mitihani ndio kesi yake iendelee. Ni mawazo yangu.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha haja ya msingi ya kutokukatisha elimu ya wanaopatwa na janga hili.

    Mabinti wakijua hawaachishwi shule pengine baadhi ya watoto watasalimika kutupwa.
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Elimu mbofu, Afya mbofu, Mazingira mbofu. We need change. Chagua SLAA 2010.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasikitika kutoelewa hii post... sijui slaa atasababishaje watoto wadifanye mapenzi kabla ya muda na bila kinga??

    the problem is systemic and we need to address it comprehensively na sio kisiasa-siasa with one or two sweeping statements
     
Loading...