Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sine r Winters, Apr 15, 2013.

  1. S

    Sine r Winters Senior Member

    #1
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuiona cheki hapo social network udom. Hongera sana UDOM. Mungu ibariki UDOM, Mungu ibariki Tanzania.

     
  2. H

    Hardman JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2013
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    safi sana haya ndo mambo tunayotaka kuyaona kutoka kwa watu wa vyuo vikuu....:clap2:
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,645
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Apokee pongezi zangu za dhati!!
     
  4. C

    CHINGA MAUWE Member

    #4
    Apr 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi endeleeni kutumia ujuzi wenu ili kuliinua taifa letu
     
  5. S

    Sine r Winters Senior Member

    #5
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udom 2naweza.
     
  6. Srebrina

    Srebrina JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dat is good
    but inabidi acheki security yake maana tanzania tumeingiliwa hivyo ahakikishe anafanya backup ya file zake zote pia kama ali host kwa free web host au ile ya bei rahisi awe makini
     
  7. Mshinga

    Mshinga JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,534
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera,waiting to see more.
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,621
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Toa details zake hapa tafadhali
    Jina lake wasifu wake
    Namba zake za simu
     
  9. Mshinga

    Mshinga JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,534
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Praise to all blacks(africans),
    Usitutenge sisi sote ni wahanga wa mabeberu.
    TANZANIA NA AFRIKA YOTE TUNAWEZA
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 31,221
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    This is the next obvious step, regional customization.
     
  11. C

    COPPER JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampongeza sana.
     
  12. okyo

    okyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 1,062
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hongera sana
     
  13. Baraka Roman

    Baraka Roman JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 693
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Abarikiwe kwa hilo


    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  14. N

    Nyasiro Verified User

    #14
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama ni product ya UDOM nahisi kama namfahamu huyu mtu!!!!
    ipo na muonekano mzuri
    mbona hamna basic information za hii site sasa ntaaminije kama ni product toka TZ(udom)?
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Samahani kama taonekana pessimistic..

    Hio network yake ina watu wangapi ?

    Sababu kutengeneza platform is one thing.., na ku-market, kupata watu kujiunga na kustick na forum yako is a totally different ball game.., ndio maana hata kina MySpace ingawa walikuja before Facebook lakini we know what happened..

    Pia kuna forums nyingi zenye format na engine kama ya JF lakini nyingi zina visitors wawili baada ya miaka mitatu..

    Kwahio kwenye Social Networks what really matters is the Network (people interactions) more than anything
     
  16. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,115
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    idea kwanza
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 17,969
    Likes Received: 5,704
    Trophy Points: 280
    Sifa ziende kwa mwanafunzi na sio udom.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nime-join ::::it loads very slowly,:::::ushauri wangu kwa Mayocoo team---watafute server kubwa kwa ajili ya kuhost website hii...pia kuna some spelling errors,mfano kwenye settings->deactivate->kuna sehemu inasema "underconstraction" ..... pia,kuna links kibao hazifanyi kazi(mfano,developers,privacy policy,na terms of service)..arekebishe...namtakia kila la kheri...ila ingekuwa vyema tukifahamu maana halisi ya neno "mayocoo"..its good to know the meaning,,,,,,,Kila la heri...Mungu abariki kazi yake.
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    inatofauti gani na badoo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Indeed mkuu...

    Lakini je idea ilianzia Udom, Facebook, MySpace, Bulletin Board System, Friendster, Linkedln n.k. ?

    Pongezi natoa kwa IT literacy na coding efficiency lakini point za mafanikio ya social network yatatoka baada ya kujenga network na stick-ability ya said network (watu wakiingia wanakaa hawaondoki) and to do that marketing and promotion skills are needed even more than coding and IT skills
     
Loading...