Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi, Baba yake wauliwa kikatili na BodaBoda Bunju "A" Shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Mar 22, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Katika jambo la kusikitisha, mwanafunzi wa Form Six ambaye bado alikuwa anasubiri matokeo yake ya kidato cha Sita, ameuliwa kikatili pamoja na Baba yake mzazi. Mzazi wa mwanafunzi huyu, inasemekana kuwa alikuwa mlinzi wa shamba la tajiri mmoja jijini mwenye kiwanja kikubwa hapa bunju, siku ya tukio, kabla ya kuuwawa, mtoto na Baba yake walichimba mtoro mkubwa kuzuia boda boda (wapanda pikipiki) ili wasikatishe kwenye kiwanja chao , ambacho kilisha tenganishwa na wapanda piki piki na watembeao kwa miguu, awali kiwanja hicho kilikuwa akina bara bara za kukatisha jambo ambalo tajiri aliwaomba kuziba bara bara hiyo ya muda ili warudia ya zamali iliyoelekezwa. Boda boda bila kujua kuwa kuna shimo kubwa uku akiwa amebeba mteja , walisikia wakidumbukia kwenye shimo kubwa, ndipo walipoanza kupiga makelele ya mwizi ambaye kawatega kwenye shimo, kwa kuwa bodaboda wana umoja walijulishana kwa simu haraka haraka wakaja eneo la tukio, jamaa yule aliyechimba akajitokeza kuwa sio mwizi bali ameziba hapo makusudi kuzuia kukatisha shamba hilo, hapo boda boda hawakumchelewesha , wakampa kibano kikali kilichopelekea kufa pale pale, baada ya kuuliwa walimchoma macho yote kwa bisibisi, mtoto kujitokeza kuokoa baba yake naye kala mapanga kazaa, huyu alifia hospitalini. Mpaka sasa ninaingia mitambani washakamatwa vijana watatu, sasa hivi bunju a hakuna pikipiki hata moja wote wamejificha.
    Cha kushangaza hakuna chombo chochote kilicholipoti tukio hili hatari
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    poleni sana,hawa boda boda wanaboa sana,kofia za pikipik kwanza chafu sana,pia awaogi wala kufua nguo tabu tupu
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa ni noma, kama una kigari chako kaa mbali nao. Atakuchomekea kama wanavyoita Bongo, ukimgonga mmoja wanakuja kwa umoja wao hapo utapona tu kama utakuwa na ''Mhe. Rage au Malima mdogo" vinginevyo wewe na gari lako mtapata kipigo cha mbwa mwizi.
     
  4. H

    Hydrocephalus Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hivi sasa hii nchi haina sheria, kila mmoja anafanya vile anavyotaka. Huu utamaduni wa watu kuchukua sheria mkononi ndio msingi wa mambo yote haya na mengine kama hayo.
    Lakini pia ugumu wa maisha na misongo huwafanya watu wawe na chuki isiyokuwa na msingi kwa binadamu mwenzake, na kumfanya kuwa rahisi sana kufanya kitendo cha kikatili kama hiki kwa kosa dogo.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Thus way I'm alwayz straped.
     
  6. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hawa waendesha piki piki wahuni sana,cjui kwanini serikali isiweke sheria kali kuwabana ilia angalau wawe na adabu. Wengi walevi na wanatumia madawa ya kulevya. Inabidi pia serikali izuie huu umoja wao usije jeuka mungiki
     
  7. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hao bodaboda wengi ni vibaka,wavuta bangina madawa waliopanda gredi!!! RIP baba na mtoto wake!
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    RIP waliokufa wote
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaboa sana,wananuka KIKWAPA!LOL!
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    RIP baba na Mtoto.

    Wajameni tuangalie tatizo lililofikisha hapa ni nini????

    Kwa mtazamo wangu ni kwamba ilipaswa Barabara ifungwe kwa either kuweka uzio / miba / au kulima eneo hilo lenye njia bandia.

    Unapochimba shimo, na hakuna hakuna ishara yoyote ya kuashiria kuwa mbele kuna shimo / njia imezibwa, inakuwa ni hatari sana. Na mleta mada hajatuambia ilikuwa ni muda gani; kwani bila shaka ilikuwa ni jioni kukiwa na giza ndio maana walitumbukia na pikipiki lao. kama ingelikuwa mchana wasingetumbukia.

    Na jinsi ilivyo ina maana njia ya barabara kuna mashimo makubwa kiasi hata waenda kwa miguu / pikipiki / baiskeli haziwezi kupita ndio maana wanapita shambani.

    Serikali ya Mtaa na uongozi wa Kata ya Bunju wanawajibika kwa hili kwani kuna eneo ambalo njia haipitiki kule bunju hasa kipindi hiki cha Mvua, tena ile njia inayoenda Maweni / njia ya Kinondo na kutwa serikali inachukua ushuru kwa magari yanayoenda kupakia mawe na kifusi lakini kufanyia ukarabati barabara hawawezi wanakula pesa tu.

    HiVYO TUANGALIE NA CHANZO CH TATIZO, ILI TUKEMEE HAPA BUNGENI JF, NA HUENDA TATIZO HILI HALITORUDIA TENA.



    RIP MAREHEMu.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni muda wa saa mbili usiku, ni kweli kwamba bodaboda wanauliwa sana, tena kwa ukatili mkubwa, huenda hata marehemu alikuwa na kosa kwani angeanza na uzio mkubwa na kuuweka mapema sana, ili uonekane sio kuwashutukiza, si unajua walinzi nao kwa kujifanya wababe wanapoambiwa na bosi wao wanafanya hivyo hivyo bilamkutumia akili.
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kosa kubwa hapa ni kuhukumu mtu bila vidhibiti, kama walifanikiwa kumkamata kwa nini wasimpeleke kituoni badala ya kumsababishia umauti?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa na uwezo, ningepiga marufuku hizi pikipiki kubeba abiria. Nimeshaona maeneo kadhaa wakifanya fujo kubwa kuwatetea wenzao, bila hata kujari sheria wala nani ana makosa gani.
     
  14. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Boda boda ni hatari sana na tusipoangalia inaweza kuwa genge kubwa la wahuni mithili ya mungiki wa kenya.
     
  15. aye

    aye JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    bodaboda wataleta madhara sana mbeleni mana wanaumoja wao ambao ni uhuni mtupu bora serikali iliangalie ili mapema
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani wao wanafanya makosa kisha ukisema wanaona kuwa UNAWAONEA!!!!

    = Wanasababisha ajali, - ukisema wataona wanaonewa.
    = Wanaendesha mwendo wa kasi - ukisema wataona wananonewa.
    = Wanaendesha pasipo kuwa na leseni - Ukisema wataona wanaonewa.
    = Vijana wadogo sana wanafanya bishara ya BodaBoda - Ukisema wataona wanaonewa.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP baba na mwana..
     
  18. P

    Pprosy New Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma saaana kesi kama hii maana itajumuisha waliomo na wasiokuwemo,,,,,,imagine aliyekuwa amebebwa kwny hiyo pikipiki nae katupwa rumande(ni kwel he is my cousin).......
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    sito acha kuilaumu serikali yetu kamwe bila shaka wanahusika kwa hili kwa 100%.

    RIP marehemu wote bila shaka njaa na ugumu wa life umepelekea haya yote.
     
Loading...