Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi azimia baada ya kupata div 0 matokeo ya form four 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Kong III, Feb 9, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    MWANAFUNZI aliyekuwa kidato cha nne Shule ya Sekondari Morogoro inayomilikiwa na serikali, Sikuzani Kibwana, leo ameanguka ghafla na kupoteza fahamu katika chumba cha Intanet baada ya kusoma matokeo na kujikuta amefanya vibaya kwenye mtihani huo ambapo alioongozana nao wote wakiwa wamefanya vizuri.
    Mwandishi wetu alishuhudia tukio hilo kwenye chumba cha Intanet cha Valentenes karibu na Uwanja wa Jamhuri katika Manispaa ya Morogoro ambapo wanafunzi wa shule mbali mbali walikuwa bize kuangalia matokeo ya kidato cha nne mwaka 2011 yaliobandikwa jana kwenye mtandao na Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).
    Mwanafunzi huyo alianguka na kupoteza fahamu na kuzua taharuki kubwa kwa watu wote waliokuwemo ndani ya chumba hicho.
    Wanafunzi wenzake walimtoa nje ili apigwe ubaridi na kuwapigia simu wazazi wake.
    Hadi mtandao huu unaondoka hapo, mwanafunzi huyo alikuwa bado hajazinduka.

    NECTA:: http://196.44.162.14/necta2011/CSEE 2011/s0332.htm

    Sikudhani Kibwana-Zero ya 34

    SOS:GPL
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jana wamezimia wengi sana,mi nimeshuhudia! Wako bize na mambo yasio na maendeleo, utakuta mtu kwao kuna tv lakini kutwa anaangalia bongofleva na movie za ki Nigeria badala kuangalia Cnn, Bbc, voa, majarida mbalimbali,wapi! Wako juu juu tu!
     
  3. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je Baba na Mama wanaangalia hiyo CNN BBC VOA na kusoma vitabu mbalimbali??
     
  4. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Da ina maana alivyofanya mtihani yeye alijitathmini vipi?
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watoto hawajishughulishi lakini wanavyopenda mafanikio,
    utakuta siku za mitihani wanadanganyana na feki
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    keshazinduka huyo binti?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbona shule za Kiislam wamezoea Zero na four lakini wako n furaha tu!
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jina lenyewe teyari Zero. SIKUZANI KIBWANA.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Atakuwa alidesa akawa na matumaini ya kupiga div. I
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni wale wale
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana alijiamini kuwa atatoka na 1 au 2.
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Jina tu SIKUDHANI tayari nimepata jawabu la kwanini kapata zero!Ni kwasababu HAKUDHANI kuwa atafeli japo hakujiandaa vizuri na mtihani!!Ha ha haaa!!!Pole sana mdogo wangu wewe mtoto wa kike heri yako waweza olewa vidume vilivyozungusha sijui itakuwaje?
     
  13. K

    Kanguni Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi ni wazembe sana, mwanafunzi hata kwa kuongea naye tu unagundua ana ufahamu wa chini kabisa, ila anapofanya mtihani anatarajia miujiza... anaota I wakati hata knowlege ya IV hana. its just crazy...
     
  14. K

    Kanguni Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoto hizo. mtu mwenye uwezo wa I au II hawezi kupata point 34 !, anataka tu kuwafool watu kwa kuplay innocent. aaaaagh...
     
  15. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii bongofleva italeta balaa kweli!Hadi wanaandika kwenye mtihani?
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Lohh, kitoto KIMETOTOWA (by Brigita wa JF).
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    nampa pole asikate tamaaa na akasome certificate chuo cha ifm,cbe,mzumbe aje diploma akimaliza atakuja bachelor degree
     
Loading...