Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi Auza Bikira Yake Kwa Tsh. Milioni 100

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 9, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanafunzi mmoja wa kike wa nchini Ubelgiji mwenye umri wa miaka 21 ameinadi bikira yake na kufanikiwa kupata mteja aliyeinunua kwa takribani Tsh. Milioni 100.
    Mwanafunzi huyo aliyejulikana kwa jina moja la Noelle aliunadi mwili wake kwenye mnada wa tovuti ya Yantra ya mjini Amsterdam, Uholanzi ambayo inadili na kuwatafutia wanaume wanawake.

    Noelle ambaye ni mwanafunzi anayeishi nchini Ubelgiji, aliamua kuinadi bikira yake nchini Uholanzi huku akificha sura yake ili wazazi wake na marafiki zake wasimgundue.

    Baada ya miezi miwili ya mnada huo hatimaye mnada huo umeisha kwa Noelle kufanikiwa kuiuza bikira yake kwa euro 50,000 ambao ni zaidi ya Tsh. Miloni 105.

    Noelle atatumia masaa 24 na mwanaume aliyeshinda mnada huo ambaye hajataka kujitambulisha.

    Mwanaume huyo mbali ya kupata nafasi ya kuivunja bikira ya kimwana huyo atatakiwa kama sharti la mnada huo ampeleke Noelle kwenye mgahawa wowote ambao Noelle atauchagua.

    Noelle anasema kuwa mshindi wa mnada huo atapewa cheti cha daktari kinachothibitisha kuwa Noelle ni bikira. Noelle alisisitiza kuwa tendo la ngono lazima lifanyike kwa kutumia kondomu.

    Noelle alidai kuwa aliamua kuinadi bikira yake ili aweze kupata pesa za kujikimu kwenye masomo yake.

    Noelle alijinadi kwenye mnada huo kwa kusema kuwa yeye ni mrembo mwenye macho ya hudhurungi, urefu wa mita 1.73, kiuno cha saizi 10 na matiti ya saizi B.

    "Mimi ni msichana wa kawaida na wazazi wangu hawatafurahia wakisikia ninainadi bikira yangu", alisema Noelle.

    Bei ya kuanzia kuweka dau katika mnada huo ilikuwa ni euro 5,000 (Tsh. Milioni 11).

    Katika kuwadhirihishia watu kuwa yeye si kahaba, Noelle alidai kuwa atatoa asilimia tano ya pesa atakazozipata kwa mashirika ya hisani.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    DU, Duniani kuna Mambo, but namsifu sana huyo binti, maana Bikira imempa bingo kuliko ingevunjwa kwa Chips kuku.

    Haya sasa wadada wa JF kazi kwenu, mwenye nayo mi niko tayari kununua.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee huu ujasiriamali umevuka mipaka!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ukistaajabu ya baba riz1 utayaona ya Noelle:caked:
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Vituko havitaisha duniani!
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mungu atusaidie jamani! Dalili za mwisho wa dunia, vituko vya kila namna!! Wana JF tumrudie MUNGU WETU.
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Imenikumbusha mbali, niliwai kupewa nikaigopa nilidhani nimetegwa!
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bongo zinauzwa pia, siyo za kichina ila zile origino. Mnaozitaka tuwasiliane.
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bora uliogopa ila ilikua above 18 au under 18!!maana ukivunja ya under 18 ni balaa na ikiwezekana kunyongwa kabisa!
     
  10. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh uku bongo zinapatikana sound lako 2, chips na vijisent vya vocha ushaipata.
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! mambo hayo! Zipo chache hizi ndio maana dau lake limekuwa kubwa hivyo!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah! Dunia haiishiwi na vituko!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah! Ulichezea bahati...
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    safi, wadada wa bongo igeni mfano huu
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna mwingine nadhani alipataga $milion....
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimeikubali hii! hahahaha! hapo bado ya mama riz1 wa kufikia
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hajatoa full specification za bikira yenyewe kama ni ya Tigo au Voda.
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huu ni ushetani mtupu!!, ameishauza ya beach pesa zikiisha atatangaza ya mbugani!!

    umepewa bure, toa bure,unauzaje kitu ambacho si chako? tena ulichopewa bila malipo yoyote ukitunze kama dhamana tu? ni nani awezaye ku-claim kuwa kiungo fulani au sehemu fulani ya mwili wake ni mali yake? miili hii tumeazimwa tu. mwenye mali akitaka wakati wowote anaweza kuichukua tena hata bile taarifa.

    ooh, Mungu tuhurumie!
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Bongo ukianzisha hiyo ki2 utapata za kichina 2, maana hymens are congenitaly missing, tehe!,
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama humu utapata hata mmoja break zilishafyatuka siku nyingi.
     
Loading...