Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi ashindwa kufanya mtihani kwa kupewa mimba na mwalimu mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JENSENE, Sep 7, 2011.

  1. J

    JENSENE Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imeripotiwa kuwa mwanafunzi wa kike kutoka shule ya KIBAKWE wilaya ya Chamwino mkoani Dodoma ameshindwa kufanya mtihani wa VII. Hii ni kutokana na kupewa ujauzito na mwalimu wake mkuu. Mara baada ya kuulizwa ndipo mwanafunzi huyo akamtaja mwalimu wake. Habari zinasema mwalimu huyu yuko mikononi mwa vyombo vya sheria. Tunahitaji hatua ya kindhamu katika utumishi zichukuliwe.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kuna umuhimu wa kutoa kifungo cha maisha kwa mabazazi kama hawa.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    fataki nae...................huh,haya akazae
     
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jaamani..! kaaa! arabuni utanyongwa! hiv 2seme ukweli kuna nini ck hizi? au ndo m2 kukaa bila kazi yakufanya kwa maana kuna kamsemo kanasema hivi : "AN IDLE MIND IS THE DEVIL WORKSHOP"
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,169
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kweli maadili yameisha kabisa siku hizi. Muhimu sheria izingatiwe.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu mwalimu angetakiwa amfanye huyo mwanafunzi mkewe,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, Apende Asipende! Huyu huyu ni JANGA kwa taifa le2!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Na asitoke kabisa.
     
  8. E

    Emiabu Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali Jamani inabidi iwe macho katika maswala kama haya, kwani watu kama hawa wanaleta aibu katika jamii yetu na kuharibu maisha ya watoto. Huyu mwalimu anatakiwa apewe fundisho kali kwani ameharibu ndoto za huyu binti. Na wasichana kuweni makini na hawa kinafataki.
     
Loading...