Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi akwea umeme Ubungo kupinga demokrasia mbovu serikali ya Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jul 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kwa mlioona yule mwanafunzi wa form 3 ambaye aliamua kupanda kwenye nguzo ya umeme pale Ubungo kwenye mataa akilalamika uongozi mbovu wa serikali ya Kikwete hauna demokrasia inayostahili.

    Nilihisi mchezo wa comedy mpaka nilipoona gari la TANESCO likimshusha kijana kwenye nguzo zilizopewa jina la Kakobe!!!

    Kijana baada ya kushuka alilama serikali ya Tanzania haina maana kabisa kabla ya kuelekea kwenye gari la maafisa usalama kwa maelezo zaidi... sijui ametumia njia sahihi kuwakilisha ujumbe wake lakini nahisi ni vyema akapewa nafasi ya kujieleza yawezekana ana mawazo mazuri .......

    Pole utakapokuwa kijana Demokrasia alikufa nayo Nyerere tena alikuwa nayo nusu nusu imebaki mbinguni haijampata mwenyewe; we soma ukiona yamekushinda tafuta ajira hii serikali ina pamba masikioni hata ufanyeje mdogo wangu
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    tehe..tehe.tehe.....te...te........teeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee..........
     
Loading...