Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi akutwa amekufa kwa kutoa mimba ktk chumba cha mwanafunzi wa chuo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MWANAFUNZI ATUKWA AMEKUFA KWA KUTOA MIMBA KTK CHUMBA CHA MWANAFUNZI WA CHUO

    Mwanafunzi wa shule ya sekondari ya wasichana Iringa aliyetambuliwa kwa jina la Yasinta Kasuga amekutwa amekufa eneo la Ngome katika Manispaa ya Iringa akiwa ndani ya chumba cha kijana ambaye ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha Tumaini mjini Iringa.

    Taarifa za mashuhuda wa tukio hilo ambao wameteta na mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima wamedai kuwa mwanafunzi huyo alikuwa akifika katika nyumba ya mwanafunzi huyo mara kwa mara na wamekuwa wakiishi kama mke na mume japo wote ni wanafunzi.

    Hivyo walisema kuwa kutokana na mazoea hayo walichukulia watu hao kama ni wapenzi na kuwa hata siku ya tukio walipotapa taarifa ya mwanafunzi huyo kufa walitegemea kijana huyo kuwajulisha ila cha kushangaza kijana huyo hakupata kuonekana kabisa na badaal yake kuutelekeza mwili wa mwanafunzi huyo katika chumba chake.

    Jeshi la polisi mkoa wa Iringa kupitia kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Evarist Mangalla (pichani) limethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kuwa katika chumba hicho walikuta dripu na dawa nyingine ambazo zinaonyesha kuwa mwanafunzi huyo kifo chake kimetokana na kutaka kujaribu kutoa mimba.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Akili mkichwa sasa!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Akukwa atukwa wapi?
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lugha yao imekua!
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ha ha! May be.
     
Loading...