Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi ajifungua mapacha watatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Feb 16, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwanafunzi wa kidato cha nne katika Shule ya Sekondari Mkata iliyopo kwenye mji mdogo wa Mkata Wilayani Handeni, Habiba Abdallah, amejifungua watoto watatu kwa kufanyiwa upasuaji.
    Habiba alijifungua watoto hao katika Hospitali ya Wilaya ya Handeni iliyopo katika Mamlaka ya Mji wa Chanika.
    Habiba alifanyiwa upasuaji huo akiwa na mimba ya miezi saba na alipata ujauzito huo Mei mwaka jana kwa mtu aliyedai kuwa ni mfanyabiashara ya machungwa kabla ya kumtoroka.
    Akizungumza na waandishi wa habari nyumbani kwao katika kijiji cha Kwabaya kilichopo nje kidogo ya mji wa Chanika, Habiba, alisema kuwa mwanaume huyo alimkimbia tangu alipokuwa na ujauzito wa miezi miwili, baada ya kupata taarifa ya kuwa ana mimba.
    Alisema kuwa alirubuniwa na mwanaume huyo aliyekuwa akinunua machungwa katika mashamba mbalimbali ya michungwa yaliyopo katika kata za Mazingara na Mkata na kuyapeleka jijini Dar es Salaam.
    “Mimi huyo aliyenipa ujauzito sijui kwao ni wapi, tulionana mara ya mwisho tangu nikiwa na ujauzito wa miezi miwili. Nilipomueleza mabadiliko ya hali yangu kuwa na mimba akanikimbia na hadi sasa sijui alipo ila nahisi yuko Dar es Salaam,” alisema na kuongeza:
    “Najutia kitendo kile kilichonisababishia kukatiza masomo yangu, natamani sana kuendelea na masomo yangu lakini sasa nimekwama. Nina hali ngumu ya kuwalea watoto hawa yaani huu ni usumbufu mkubwa ambao sikutarajia. Natoa wito kwa mabinti wenzangu hasa wanafunzi kuwaepuka wanaume walaghai, badala yake wazidishe msimamo katika kupenda masomo
    Hata hivyo, Habiba alisema kuwa anatarajia kuendelea na masomo yake mwakani, baada ya watoto wake kufikisha umri wa mwaka mmoja na kuongeza kuwa atamuachia mama yake awalee wajukuu zake ili aweze kusoma.
    Mama wa binti huyo, Zaina Saidi, alisema anaiomba Serikali na mashirika pamoja na watu binafsi kumsaidia kwa hali na mali kulea watoto hao kutokana na kukosa uwezo.
    Alisema baba wa binti yake alifariki dunia Desemba mwaka jana.

    CHANZO: NIPASHE

    My Take:
    Matukio ya aina hii ni mengi sana katika jamii yetu,hizi tabia za kifataki tuacheni jamani na huku kukwepa majukumu ndio kulikonikwaza zaidi huyu bwana inabidi atafutwe na kuchukuliwa hatua stahili.

     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    huyo mwanaume very exceptional.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kivipi?

    Fafanua:confused:
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol, pole mama ila ndio ukubwa huo!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyo ana fani ya kuzaa!...shule alikuwa analazimishwa!
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh jamani natamani hiyo bahati ya kupata mapacha ingeniangukia mimi..I like twins.
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Angalia watakuja wanne kabisa
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    GS
    Ni bahati nzuri kama una uwezo na nafasi. Naamini hata ungekuwa wewe kwenye mazingira yake usingeitaka hiyo bahati.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mtafute huyo muuuza machungwa dozi yake hatari kaa machungwa kwenye tenga....lol!:rolleyes:
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du hyo jamaa kidume cha mbegu kweli
     
Loading...