Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi afia majini

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 25, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    1.jpg
    Mwanafunzi wa Darasa la sita katika Shule ya Msingi Manzese, jijini Dar es alaam, Ally Omary leo mchana aliopolewa na wasamaria baada ya kuzama kwenye bwawa la maji lenye kina kirefu lililopo karibu na viwanja vya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kilichopo Mlimani. Katika zoezi hilo Kikosi cha Uokoaji cha Zimamoto cha Halmashauri ya Jiji kilijaribu kuutafuta mwili wa mtoto huyo bila mafanikio mpaka walipotokea wasamaria wanaojua kuogelea na kuamua kupiga mbizi kuutafuta mwili huo.

    2.jpg
    Umati ukitafakari jinsi ya kuusaka mwili wa mwanafunzi huyo.

    [​IMG]
    Kikosi cha uokoaji kikingia kazini.

    [ 4.jpg
    Waokoaji wa kikosi cha Halimashauri ya Jiji wakitumia miti kuusaka mwili wa marehemu lakini waliambulia patupu na kunusurika kupigwa na wananchi wenye hasira.

    5.jpg
    Ulinzi uliimarishwa eneo la tukio kuwadhibiti wananchi wenye hasira waliotaka kutoa kipigo kwa waokoaji hao baada ya kuwaona huduma zao si lolote.

    6.jpg
    Wakati zoezi la utafutaji mwili likiendelea ulionekana mwili wa kukualiyechinjwa ukielea kwenye bwawa hilo.



    7.jpg
    Mwili ukiendelea kutafutwa.

    [​IMG]
    Baada ya kuonekana huduma za waokoaji hao ni za ubabaishaji wasamaria hawa walijitosa kwenye bwawa hilo na kufanikiwa kuupoa mwili wa marehemu.

    9.jpg
    Mmoja kati ya wasamaria waliojitolea kuusaka mwili huo akiwa kazini.
    1.jpg
    Wasamaria wakiwa na mwili wa marehemu baada ya kuupoa Kikosi cha Halmashauri kilipochemka.

    11.jpg
    Mwili wa Marehemu.

    12.jpg
    Kikosi cha Halmashauri ya kikiondoka eneo la tukio.

    Chanzo: MWANAFUNZI AFIA MAJINI - Global Publishers

    hivi ni kweli hicho Kikosi cha Zima moto kinafanya kazi yake barabara? Wameshindwa kumtowa Mtoto marehemu ndani ya Dimbwi la maji? Ehhhh ndugu zanguni hatuna Serikali jamani tuna Utawala wa nguvu jamani. Poleni ndugu jamaa wa Marehemu mfiwa Mwenyeezi Mungu amuweke pema peponi Marehemu ameen.
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani, mtoto MMOJA tu kadondoka kwenye BWAWA kikosi cha uokoaji kinashindwa kumtoa, vipi ikitokea so kubwa? (Mungu apishe mbali). Niliwacheki jana wanamkacha mtangazaji asiwahoji, wakati anawauliza zoezi limeendaje wanasema limeenda vizuri! Shame on them!!
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pumbavu kabisa halafu kodi zetu zinawaendea kwakweli hili linchi letu mwe saa zengine unaweza kumzaba mtu vibao kabisa!!!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana. Mpka lini hali hii itaendelea nchini petu?!.kwa nn mamlaka zinazofanya uzembe kma huu wa kushindwa kuzingatia sheria za afya na usalama wa watu (health & safety) haziwajibishwi?. Tumepoteza wenzetu wengi kwa uzembe wa hata wa kushindwa kuweka onyo,kuweka mlinzi wa kuchunga sehemu za madhala kma hizi nk...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    pOLE sana dogo, pole sana wafiwa!
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWANI HAPO WEYE KAZI YAO WANAOGOPA MAJI MPAKA WANATUMIA HIYO MITI,NAONA HAO WATALAMU WAO WANATOKA KWEYE MAWE,
    kAZI IPO WANA JF KAMA MASAADA HAUWEZEKANI BASI SIO KUTUZINGUA
    cONQUEST-HAKUNA MSAADA MPAKA TUKALIE KITI KAMA KUFA KUFENI SIE NI UCHAGUZI TUU,TUPO KIUCHAGUZI TUU.
     
  7. k

    kisoti Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama wanayafahamu vizuri majukumu yao. Kama wanayafahamu basi they are incompetent
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na lile sakata la stika zao umelisahau?
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa.. Hao Zimamoto walikuja uza sura.
     
Loading...