Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafa, dully na skendo ya kucopy wimbo...Dully atukana redioni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muarubaini, Jun 13, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa nikipindi cha gosp cha claud pale sud brown alipomuuliza dul kuhusu kukopi bit wa mwanadada wa kijamaica
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    muda mchache uliopita Mwanfa kapigiwa simu kuulizwa kuhusu track yake Ameen, inasemekana wamesample beat na chorus ya wimbo wa Cecile uitwao Hey, FA alipoulizwa akadai hilo suala aulizwe Dully, ila akakiri kwamba beat imekopiwa na siyo chorus,

    kimbembe kimekuja baada ya kupigiwa Dully, kaulizwa na akajibu kwa mkato "usinipigie tena, huwa siongei na mashoga"

    UPDATE
    MwanaFA..Ameen hii HAPA

    Kamcopy Cecile-Hey HAPA
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Humo kwenye blue ni mambo ya kitoto_andika ueleweke please.
     
  4. Hashm

    Hashm Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kapigiwa cm na mtangazaj wa kituo gan?
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sijajua ni kituo gani mkuu, nilikuwa kwenye daladala
     
  6. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kachambe kwanza ndo uniambie hivyo, idiot
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni clouds fm!

    The fact is wana tabia za kichoko sana!
     
  8. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 317
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hiyo itakuwa clouds coz juzi kwenye xxl wakati dully na mwanafa wanaojiwa Dully alimtukana Adam Mchomvu kuwa ana nywele chafu hivyo awezi kuongea nae
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Kwani wasanii wa Bongo Fleva beats wanatoa wapi? Tanzania hatuna muziki wa Zouk, Kwaito, Reggae, bali ni rumba iliyotoka Congo/Kinshasa na wao wali imodernize kwani asili ya huu muziki wa Congo ni Cuba na ulikuwa unaitwa Afro - Cuban. Tanzania na Congo in the 1950's (late) tukaja na style yetu ya kiafrika na kuachana na ile ya Cuba (salsa/charanga). Hivyo muziki wa asili wa tanzania ni rumba dizaini ya msondo na Sikinde, ila hii ya Bongo Fleva si miziki yetu lakini utashangaa mtu hapa Tanzania anaitwa malkia wa Zouk, au mfalme wa Kwaito, sasa wenye huo muziki waitwe nani, wababaishaji? Hakuna msanii wa Fleva hapa Bongo mwenye beats zake, wote hawa feki wanakopi tu. Diamond kwa sasa anatumia beats za Nigeria, Jay Dee Kwaito, yaani mambo ya kukopi tu na ku paste, inaboa kishenzi. Dully lazima akasirike kwani kakamatwa na hakutegemea kama kuna watu wanajua ile beats. Masuala ya ushoga kwani yeye pia si kuna jamaa walimtwanga kisamvu chake/kumshikisha ukuta miaka ya nyuma baada ya kulala na mke wa mtu? Sasa yeye aitwe nani?
     
  10. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    alaa kumbe dul nae shoga sikujua mimi
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimemsikia jamaa kamnyea mbaya hadi mimi mwenyewe msikilizaji nikaona aibu je mshikaji mwenyewe aliyeambiwa sijui atakuwa kwenye hali gani.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,684
    Likes Received: 4,519
    Trophy Points: 280
    Sasa mtu kama ni shoga na ukamuita shoga sasa hapo ilo tusi liko wapi hapo? ni nani asiyejuwa kwamba clouds imejaa mashoga na wanaliwa kama mboga!?
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    dug kumbe Sugu alikuwa sahihi?
     
  14. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni clouds,dully kamwambia suddy brown ni shoga.
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wekeni hapa huo wimbo,...:whistle::whistle:
     
  16. k

    kinubi Senior Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    acheni hizo, tuseme vitu kwa facts
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    ooohh my gaaadd!!!! are you with senses..??
     
  18. k

    kinubi Senior Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red...wataje!!!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,684
    Likes Received: 4,519
    Trophy Points: 280
    Adam Mchovu & co.
     
  20. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bana.hata mm nimemckia.yeye kama msanii anayejiheshimu hakupaswa kujibu matusi hata kama huyo sudy ni shoga!!!jamaa mshamba tu
     
Loading...