Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaFa aimba Taarabu; Yalaiti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Nov 9, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Msanii nguli wa miondoko ya hiphop Tanzania Hamisi Mwinjuma a.k.a Mwana Fa ageukia upande wa pili katka soko la taarabu.Na kwa kuanza leo ameachia kibao chake kipya kinachoitwa 'Yalaiti' ambao ulikuwa wimbo wa Malika na baadae kurudiwa na Bi.kidude..
    Katika kibao hcho ambacho amemshirikisha Ndege mnana kutoka T.H.T bibie Linah Sanga..
    Mwana Fa pia ni msanii ambaye anatumia kiswahl kizuri na Tamathali za semi kwa ufasaha..
    'Nimeamua kuurudia wimbo huu,kwa kuwa ni moja ya nyimbo ambazo zime ni'inspire' kupenda zaid Taarab za zamani(sio modern) na bado wimbo huu ni classic na utazid kuwa classic,nina uhakika nimeutendea haki' Alisema Mwana Fa na kuongeza kuwa Video yake itatoka jumatatu ya juma lijalo ambayo imefanywa na kampuni ya Visual lab na Audio hiyo imetengenezwa na producer marco chali katika studio za MJ RECORDS..
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Now I know who Linah is....
     
  3. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ana uwezo mkubwa sana wa kuimba..Tatizo katabia kake kale katamtoa kwenye game..yoo
     
  4. K

    Kalila JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh kweli ruge hapendi hiphop taratibu anawabadilisha
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    nimeusikia kwenye PB ya Clouds umetoka
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Linah ni wa ukweli haswaaa!
     
  7. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Cyo unakurupuka tu kujbujbu...inaonesha hata hujaielewa thread!jamaa ame'sample' tu bt stil kuna element za hphop katka beat..na jamaa amechana kama kawaida yoo
     
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Umeionaje mwanamke mweuc?.. yoo
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nampenda mwana fa han asifa kama kina shemeji
     
  10. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hakuna cha ku sample wala nini, uwezo wake Binamu ndio unapoishia hivyo, ina maana ameishiwa vya kuimba mpaka afanye samplin?
    Fid Q - amani kwa MC na maproducer wazuri wa samplin..--kumbe fid aliliona hili kwa jicho la 3
    Mwana Falsafa zamani sasa hivi mjanja mjanja, halafu na ww yimbo ipo hewani toka jana wewe leo ndio unajifanya kutupa story hapa, thread kama hizi zxinatujazia server tu, maana hata alichokiimba cha maana katika hii nyimbo hakuna..
     
  11. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nahc wewe n s.ugu...yoo
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    me nkiwa na benzi langu jekundu dereva wa daladala akanchomekea pale makumbusho akantukana nini,sio iiishu i can leave with it.....................mwisho wa kunukuuu aha haaaa haaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wimbi mzuri...hongereni mwana FA na linnah.....
     
  15. K

    Kalila JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha lile boyaaaa tu yeye ndo kaiuwa east coast akishirikiana na ruge sugu kasema alikaa nae geto ulaya wakadiscuss mengi bout muziki lakini leo kamgeuka nahis ni mfuasi wa cameroon yule
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mwana FA ni boya mwache ruge amtumie kama kondomu,m2 anamasters lkn anapelekeshwa na soro ruge mwisho atakuja kuimbishwa kiduku zen ajiunge tht akatungiwe nyimbo na celebrate barnaba na akiongozwa na leadership wao B12
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sio mchezo. I have decided to become the designer of buildings badala ya kuchora picha za watu
     
  19. I

    IFRS 9 Senior Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana Fa na yule njino Ay kwa kushirikiana na Ruge ndo waliiua East coast..maboya wale.
     
  20. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ruge si kamdanganya FA eti kwamba 2015 atapewa ubunge wa Muheza na JK..Nyambaffffff
    ubunge anazani unakuja ukiwa umekaa miguu juu, ukitaka jua anabebwa na Clouds Jay Moe katoa track ya ukweli weekend bt hawaipigi kama ya huyu kibaraka wao, wakati msg iliyomo kwenye song la Jay Moe ni kali zaidi ya huyu aliye sample nyimbo ya watu
     
Loading...