Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanachama wa CHADEMA (Mkoloni) alishwa sumu Sinza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mutu, Sep 3, 2010.

  1. M

    Mutu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Habari za kuvunjika vunjika zilizoifikia JIACHIE mapema leo (jana) asubuhi zinaeleza kuwa mmoja wa Wasanii wa muziki wa kizazi kipya,Fred Marik a.k.a Mkoloni (kulia) ambaye pia ni Mwanachama wa chama cha CHADEMA inadaiwa leo mapema asubuhi akiwa ameambatana na msanii na mwanachama mwenzake G.Solo walikwenda kupata kifungua kinywa maeneo ya MEEDA BAR-Sinza jijini Dar.

    Inadaiwa kuwa wote wawili waliamua kupata mtori eneo hilo,lakini katika hali isiyo ya kawaida mmojawao (Mkoloni) akaanza kujisikia vibaya kwa kusumbuliwa na tumbo na kuanza kuishiwa nguvu,Habari zinazidi kudatisha kuwa baada ya kutokewa na hali hiyo ikabidi watu wamkimbize haraka zahati ya karibu maeneo ya Palestina-Sinza kwa huduma ya kwanza.

    Source: Food For Thought

    Habari zinaeleza kuwa mara baada ya kufika kwenye zahanati hiyo na kuchukuliwa vipimo,ikabainika kuwa bado tatizo halijaonekana kuwa ni nini ama ni kitu gani, hivyo wakashauriwa waende hospitali ya Mwananyamala kwa vipimo zaidi,kukawa hakuna namna ikabidi wampeleke hospitali ya Mwananyamala ambapo mgonjwa huyo alipatiwa vipimo na kubainika kuwa alichokunywa kilikuwa kimewekwa madawa ya kulevya, Kwani mgonjwa huyo alikuwa akikoroma sana na kuonekana kama mtu aliyepoteza fahamu..

    UPDATE 2:

    Kwa mujibu wa taarifa zilizokuwa zikiingia ndani ya JIACHIE , ni kwamba msanii huyo bado amelazwa katika hospitali hiyo kwa matibabu zaidi.Wadau habari ndiyo hiyo tuendelee kuvuta subra zaidi kwani kuna mdau mkubwa wa JIACHIE amenitonya anakwenda hospitalin

    UPDATE 3:

    "Ndugu yetu Mkoloni bado hali si shwari sana, hivi anahamishwa kutoka Mwananyamala, kuelekea Muhimbili, sumu imeondoka tatizo limebaki kwenye macho, tuzidishe sala jamani.Si alikuwa hajaamka, kaamka, anaongea kwa taaabu sana,lakini pia anasema macho yanauma na akijitahidi kuangalia hivi, anaona vitu viwili viwili... Kama ukisimama wewe mmoja anawaona wawili,Yah tangu saa tano hivi ndio kahamishiwa huko",

    Source wa JIACHIE/Ahmed Michuzi
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maoni yangu tutafika kweli namna hii,inatakiwa uchunguzi ufanyike na ibainike nani aliyefanya hivyo.Raha sivyo Tz si mahala salama tena habari zingine za Mwanza mashaka sana .
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tumekuwa WAUWAJI sasa? Kisa nini? Ubunge? Urais?

    Mwe! Mie simo!

    Meeda Bar WATAWAJIBISHWA! Polisi wanatakiwa KUWAKAMATA wahusika wote pale, tena HARAKA, kabla hawajatoroshwa. This is CRIMINAL!
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wafanyakazi wa hiyo bar wakamatwe ijewanatumiwa namafisadi wa ccm
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    He bongo si shwari tena...!
     
  6. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah!Meeda kilikuwa kijiwe hiki enzi zangu za UDSM na life off campus...miaka imeenda.Tukio kama hili ndo litashusha imani za watu kwa kijiwe chenyewe!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    napata tabu sana kuweka kichwani... hivi kama ni kuua kwa sbabu ya siasa utaanza na mkoloni? au slaa na wagombea wengine?
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usipate tabu sana! Labda ana kipindupindu...
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i dont think so, therapy ya kipindupindu haijifichi!!!
     
  10. B

    Bull JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida ya Chadema wanataka wahurumiwe ndio style yao ya kuomba kura, msishangae mtasikia utumbo mwingi toka chama cha wachungaji!!!!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    LoL......
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Meeda si ndipo alipigwa risasi mfanyabiashara mmoja na mtu asiyejulikana halafu baada ya miezi kadhaa baadaye mheshimiwa TIBAIGANA alikutwa anatanua na gari la marehemu!!!?
    Meeda hii hii.
    Kuanzia kesho ntakuwa nakula home kuanzia supu, kitimoto, goulash, bomu, trupa na kadhalika ili kuepuka kutolewa roho mapema na wenye uchungu na nchi hii (hasa uchungu wa madaraka)
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Meeda? Kesi za namna hiyo zinatokea usiku Kwenye Night clubs mbalimbali... Usijekuta alikesha pale... Akawekewa na CHANGU!
     
  14. A

    Ashangedere Senior Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana inawezekana alikuwa anawekewa sugu kwani sugu,gsolo na Mkoloni hicho ni kijiwe chao kikubwa kumbe siku hiyohiyo sugu alisafiri labda waliopewa maelekezo walishindwa kutofautisha sugu na mkoloni na inawezekani sugu sababu ya Chadema ubunge + Antivirus album.
     
Loading...