Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanachama mpya janvini-naomba ukaribisho wenu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ubhumara, Apr 10, 2012.

  1. U

    Ubhumara Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekua nikisoma thread zenu nzuri na zenye mtazamo wa kujenga fikra pevu ndugu zangu wana jamii na nimekua na kiu ya kujiunga ili namii niwe mmoja wa wanajamii sasa kwa uwezo wa MUNGU nimefanikiwa. Muda si mrefu nitaanza kuchangia baadhi ya mada. Niombeeni. Tuko pamoja
     
  2. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana ndungu yangu na Mungu akujaze nguvu na uwezo wa kufanya hivyo
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    You are warmly welcome. Jisikie umefika nyumbani.
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu sana kamanda, hapa itikadi pembeni taifa mbele kwanza,unafiki mwiko,
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    karibu
     
  6. M

    Maseto JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wewe ingia tu,mbona mimi nilipiga hodi lakini hakuna aliyenikaribisha na bado nadunda ndani ya jf
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    acha kufundisha wenzio ukaidi.
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo sioo utaratibu maseto.Unatakiwa ujitambulishe jina,utoe namba ya simu,eneo unaloishi,jinsia na marital status pia!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu
    japo umeingilia mlango wa nyuma.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Comrade ulkuwa ukisubiriwa sana tena sana sasa kazi ni kwako
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni jamvini.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  14. Mapapou the great

    Mapapou the great Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakukaribisha sana.muhimu nizamu na utulivu katika mada.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini.
     
  16. Mapapou the great

    Mapapou the great Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu jah!
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    karibu sana! Mimi ndio ninaita majina hapa(attendance) asubuhi na jioni..so u-ni pm nikusajili vizuriii
     
  19. Mapapou the great

    Mapapou the great Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahksante angel kwa makaribisho jf.
     
  20. Mapapou the great

    Mapapou the great Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa nashkuru kwa ukarim wako.
     
Loading...