Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanachama CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BORNCV, Dec 17, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimechukua rasmi kadi ya CHADEMA navutia kasi 2015 nichukue kata kwa ticket ya cdm kwa maslahi ya wananchi.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kuchukua kwako kadi sisi kunatuhusu nini?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera sana
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe umefanya jambo la hekima na busara pia, kudos...
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viva cdm
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe lazima utoe majibu ya kukatisha tamaa sababu unajua anaandaa maangamizi ya ccm 2015. ova
     
  7. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kukombolewa!!!
     
  8. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama haikuhusu unawashwa nini mpaka ukoment si ungepiga kimya acha kiherehere
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Yap kama ni kwa maslahi ya taifa karibu sana ila kama maslahi binafsi nakuomba irudishe
     
  10. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa busara sana huo Mkuu.Kila kheri.
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Good to go
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    A leader is born not made, where you belong??
     
  13. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am BORN to be a leader that is my CV.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Best looser!
     
Loading...