Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaCHADEMA timiza wajibu kwa kuwaamsha waliolala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, Jun 3, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila m2 sasa ahakikishe anawasiliana na wazee,ndg na jamaa sehemu mbalimbali na hasa VIJIJINI ili nao waamke wajue UBAYA wa CCM hatimaye watafute CHAMA kingine na si CCM.Anzeni sasa mtaona jinsi kazi ilivyo rahisi kuikomboa nchi yetu.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala hata hahiitaji kumwambia mtu ccm yenyewe inawaonyesha kwa vitendo kwa ugumu wa maisha ulivyo sasa nadhani hakuna mtu ambae hajuti iwe aliyeipigia ccm kura na zaidi wale ambao hawakupiga kabisa kura, 2015 hakuna mtu atakaye kumbushwa kwenda kupiga kura kila mmoja atatoka mwenyewe kwenda kumkataa nduli ccm
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umesomeka Comrade tutafanya kama ulivyo agiza
     
Loading...