Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaasha aanza kidato cha tano...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuwa na ufaulu wa daraja la nne points 27,mtoto wa Mkuu wa Kaya,Mwanaasha J.K. Kikwete ameanza rasmi masomo ya kidato cha tano katika shule moja hapa jijini Dar es Salaam.

    Shule hiyo ambayo haipo mbali na ile aliyomalizia kidato cha nne imempokea kutokana na shinikizo toka kwa familia nambari moja Tanzania."Mwanaasha hana haja ya kutafuta 'credits' mbili" kimenukuliwa chanzo cha habari hii.More to come...

    Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    acha umbea otherwise utuambie wewe ni muuza bar au dereva tax!!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umbea tu.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kudharau kazi za wenzio haifai......
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeajiwa kumtetea jk na familia yake au ni ukenge tu unajusumbua
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mwanaasha alipata 4 ya point 27 na sio point 30, credit anazo zote, fuatilia matokeo yake, acha uzushi,
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Acha kudharau kazi za wenzako. Hivi wewe unafanya kazi gani, ukiitaja tutakwambia jinsi kazi yako hiyo ilivyo ya hovyo. Usidharau mwenzako
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hilo mi nampongeza presidaa wetu angetaka huyo binti wake angekuwa anasoma nje toka akiwa chekechea,pia presidaa kesha ona mfumo wa kusomesha watoto ng'ambo wakiwa bado wadogo wanakosa malezi bora na kuingia katika tabia za ajabu kwa kuiga tabia na mila za ugenini ,tukumbuke watoto ni hodari wa kuiga chochote wakionache mbale yao,kwa uzoefu tu nimeona watoto wengi walioenda kusoma nje wakiwa bila ya wazazi wao wakijuhusisha katika mambo yasiyofaa na pia kuwa na tabia zinazokosa staha mbele ya tamaduni na mila zetu,mwacheni Mwanaasha asome na nafikiri kapata changamoto hatawaangusha wazazi wake pia.Mtoto wa presidaa si sawa na mtoto wa kabwela hata afeli mtihani baado njia yake haitakuwa na mabonde
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha upuuzi wewe, kwani wewe hujawahi kwenda Bar ukahudumiwa na huyo muhudumu au hujawahi kukodi Taxi na ukaendeshwa na Dereva?
    Acha kukashifu kazi za watu wewe mwenyewe unasema na financial Analysit ina maana huwa hutoi services kwa watu wanaoihitaji services kutoka kwako?
     
  10. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angeleta habari za kuhusu mtoto wa Dr. Slaa ingekuwa sio umbea ....
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani mtu ukifeli kidato cha nne mara ya kwanza ndo umefeli kabisa? We have to encourage those that did not do well to fight hard and make it...Mwanaasha including.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    :iamwithstupid::closed_2::angry::ban::focus:
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135



    LIKE, Like, Like
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani ana mtoto?
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Great Thinkers!!!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    dr slaa mtoto wake anamaliza chuo kikuu ardhi mwaka huu ni kichwa balaa......

    lingine??
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Namfahamu jamaa alikuwa hayupo serious shule alipata div four na C mbili moja ya physics na moja ya maths alirudia somo moja tu akapata C nyingine six akapiga div 1 ya point 3 PCM, chuo akaachana na sayansi akapiga biashara akapiga first class ya BBA jamaa amemaliza masters ya ya finance na ana CPA.

    Wengi waliofeli form four ni kwasababu ya kutokuwa makini na kutojali na wanajuta na kutamani warudi tena shuleni lakini hakuna tena time.
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Samahani yoyo umesema? ina maana Dr ana mtoto mkubwa kiasi hicho? je alimpata walipokuwa madhahabuni au baada ya kuacha kumtumikia bwana?
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh!! mtoto wa wa Slaa ni kichwa???:blah:
     
  20. k

    kagame Senior Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jadili mada acha kushambulia mtoa mada, hapana shaka weye utakuwa mtu wa buchani ambiance.
     
Loading...