Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana wa malkia live tbc1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wababa, Nov 7, 2011.

  1. W

    Wababa Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc muwe mnaacha ubaguzi wa kutuletea habari kibaguzi, kwanini hbr za wapigania uhuru wapya huwa hamziweki ktk hbr zenu, cpendi tabia yenu mbovu, hiyo channel ni ya taifa cyo ya chama chenu hicho mnachokitukuza
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu mtoto wa Malkia Elizabeth atinge ndani ya ardhi ya bongo baada ya takribani miaka 27 iliyopita,watanzania tunaonekana sijui tumesahau ya David Cameroon (USHOGA)
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    imekuwaje tena? Wengine hatuko Tz, tutonye nini kinaendelea? Nalog off
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    if i may ask..., yy anahusiana vp na maamuzi ya pm david cameron??
     
  5. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wadau yule mwana wa mfalme toka UK yupo live TBC1 tufuatilie
     
  6. damper

    damper Senior Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pumbavu!! Kuna wapigania uhuru 2011!! Au ndo nyie mnaotetewa na Waingereza mpatie haki zenu??????
     
Loading...