Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana UAMSHO akipata stimu kabla ya kuwakabili NGUNGURI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 30, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nikiangalia background ya hiyo picha...napata ushawishi wa kusema...mshkaji analamba LUBISI
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu ni komba pombe ni pombe, haijalishi ni ya aina gani na imetengenezwaje!
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hapana. Hii sio rangi ya Rubisi. Hii itakuwa Mbege ya kule kando ya mlima Kilimanjaro.
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii sio tukuyu kweli..??
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ni Tukuyu, basi hiyo itakuwa ni KOMONI
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hichi ni kitochi, inu liore msesewe!
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo ni jiko la shamba halichagui kuni, bora stimu.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mbona mazingira kama ya Kiraracha.
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona umeadimika sana? karibu tena.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bujibuji Mbona unawatukana watu wa Uamsho wewe ? Utakatwa kichwa.... hapa ni iringa hiyo ni pombe ya kienyeji inayoitwa Ulanzi kwa wale Watani wangu Wahehe na Wabena wanaijuwa hiyo Pombe ya Ulanzi ni tamu kasheshe kweli Pombe hii ipo kama Togwa au uji wa mahindi ..............
     
  12. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chezeiya mbegge veve.....
     
  13. a

    alfakonisaga Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa tukuyu maeneo ya Mwambegele au Rusumo maeneo ya Ngara mpo?
     
  14. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Rungwe
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mama K
     
  16. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,761
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Mbona anakunja ndita, kwan kalazmishwa?
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    maeneo ya syukula,kisungu hadi ilolo, huyu ni mdogo wake Hertzinger,! Wa Rusesco wanamjua
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    chezea BAMBOO JUICE weye
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii ni kwa rafiki zangu moshi.an
    galia mandhari ya nyuma na hiyo pombe itakuwa mbege.
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna....mbege 'kitu' cha brown sababu ya ulezi...hilo 'komoni' kabisa!
     
Loading...