Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana mpotevu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by firstcollina, Apr 2, 2012.

  1. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waungwana habari za siku nyingiKwa muda mrefu sana nimekuwa nje ya forum la wastaarabu kwa sababu zisizozuilika, nachua nafasi hii kuwasalimu na kuwaomba rasmi kunipokea tena. Kama ilivyo desturi yetu si vibaya mkinipasha machache katika miiko yetu mikuu kama kuna mabadiliko maboresho ili nisije vunja sheria.Nawasalimu
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...