Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana mpotevu nimerudi..............mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mizambwa, Jan 19, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hi Wanachama!!!

    Mimi nilikuwa pamoja nanyi muda mrefu umepita. Kwenye mwaka 2006. baada ya kupotea kwa muda mrefu nilisahau Address ya kuingia katika ukurasa huu.

    Mungu mkubwa leo nimefanikiwa kuipata hii kurasa. Nimefurahi sana.

    Naomba Mnipokee wajameni!!!!!!!!!!!!!!


    INANIUMA SANA!!!

    MIZAMBWA
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tulikuwa pamoja mwaka 2008, baadaye nikapotea kidogo. Niliporudi nikasahau na Adddress ya kuingia ukurasa huu.

    bahati leo nimeipata.

    Naomba Mnipokee tena

    INANIUMA SANA!!!
    MIZAMBWA
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vp habari za huko ulikokuwa
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu sana mkuu
    sasa upo kundini
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nini kilikufanya urudi tena? Ulimic maujanja nn mpendwa? Anyway karibu hadi chumbani!
     
  7. p

    pilu JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maisha yanasemaje huko.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Karibu lakini chunga sana usipotee tena.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Kisha potea tena, ataibuka tena 2016
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,492
    Trophy Points: 280
    sasa inakuuma nini?
    kupotezai id?
    ulizuiwa kuingia na nyingine?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Huyo anakuja kila mika minne ya Olympic Games.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Genius!! yaani nilikuwa ndio nataka kuandika kitu ulichoandika! hahahah!huyu jamaa hafai naona atarudi tena hapa 2017 sasa sijui atasingizia nini then!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu jf
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hi members

    Maisha ya mjini yalinishinda, niliamua kurudi kijijini. Sas huko hata umeme hakuna, Computers hakuna. ndio miaka 50 ya Uhuru Tanzania. Mambo kama haya ya mtandao yapo mijini tu.

    Kumbe na maisha mazuri nimegundua yapo mijini tu. KWani kijijini sasa hivi hata Sukari ni Tsh. 3,500/= Ndio miaka 50 ya Uuuru Tanzania. Mawasiliano ya Simu kule kwetu Morogoro hadi upande juu ya Mlima ndipo uongee. Ndio miaka 50 ya Uhuru Tanzania. Kilimo chenyewe nilichofikiri kitanitoa kumbe ni jembe la mkono hata matrekta hakuna na pia barabara ya kupitisha trekta hakuna. ndio miaka 50 ya uhuru Tanzania.

    Nikagundua kumbe ndio maana Waluguru wengi tumehamia Mijini kufanya biashara ya kuuza bidhaa Sokoni. Kule kijijini tumewaacha Wazee tu.

    maisha ni magumu sana huko. Hivyo Mimi Sirudi Kijijini!!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA.
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mpeni maneno matamu ya kubeleza huyu asikimbie tena...
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu sana ,ila isijekuwa umeacha mke na watoto kijijini baada ya kuuza mazao sasa unasingizia miaka 50 ya uhuru...
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...