Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana Mfalme "Kuki, Mkorosho" asimamisha shughuli za MV Kigamboni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Katika kuonyesha kuwa tz inapinga shingo upande juu ya agizo la London, Mwana mfalume na kidosho wake wamefika tz na leo watatembelea Kigamboni kufungua visima vya maji ambayo ni yetu lakini wapumbavu wanasema ni ya msaada toka uk!
    Mida hii hapa feri ni maandalizi ya ujio wake na ktk hali ya kushangaza pantoni moja limesimamishwa na kufanya hali ya usafiri kuwa mbaya sana! Foleni ni kubwa sana kiasi kwamba hata wanausalama tunapata tabu kutekeleza majukumu yetu!

    Hivi ndivyo tunavyo ukubali ushoga kiaina!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    aseee......kazi ipo!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Boti za kijeshi nazo kama kawaida zimepiga kambi jirani kabisa na kivuko!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ukarabati wa kivuko unaendelea kwa kurekebisha baadhi ya bati chakavu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwenye jeuri ya kuipinga London, acha watu wapige kelele majukwaani, lakini wakija tunafyata mkia!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi watajitokeza watu wanaopinga kile wanachokiita uchochezi.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wapuuzi kweli hawa.....kwani hawakulijua hil mapema wakarekebisha dosari na kukarabati??.....
     
  8. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kumbe na wewe ni nyau? Nimeelewa mana ya jina lako aise!
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    kweli hawa jamaa wanaongea tu mara ..'hatutaki misaada yao', 'tunajitoa commonwealth' na mengine mengi kumbe yote ni kelele tu za wafamaji. Hii inanikumbusha wimbo mmoja uliokuwa nadhani na maneno haye
    "bring back those simple days of yesterday
    when men were men
    and friends were friends
    ....
    ....
    when we said what we meant
    and meant what we said"

    Ambapo sasa ni kinyume chake!

     
  10. M

    MyTz JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dunia hii ukiendekeza njaa utadhalilisha sana utu wako....
     
  11. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! basi London yote si rizki!
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo manake.
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ng'ombe hanoni siku ya mnada....hata hivyo tunashukuru kuja kwao kwani huoni hata kivuko kimefanyia matenegenzo ya uhakika...mgeni njoo mwenyeji apone.
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kivuko kinapambwa kama gari ya farasi! Kweli dunia dunuru!!
     
  15. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Alaaaaaa kumbe...basi ndo mana leo mv.kigamboni alfajiri ilikuwa imepaki inaoshwa na kupigwa rangi
     
Loading...