Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana jf wa Kyela...please

Discussion in 'Matangazo madogo' started by The Boss, Jun 17, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kama kuna mtu hapa jf anaishi kyela au anakwenda mara kwa mara
    from dar naomba tuwasiliane please
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    anyone?
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sema unataka nini mkuu
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kyela kimyaaa
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hee hee wanaogopa kubebeshwa viloba vya Unnyanfu(mchele)
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hebu wasiliana na Mtanzania (George Mwakalinga) ambaye ni Member wa JF kwa jina hilo la MTANZANIA.

    Ingawa hayupo Kyela kimwili, yupo sana pale kimawasiliano na atakupa watu/mtu unayemtaka.

    Mtumie PM na nina imani atakujibu haraka sana.

    Kila la kheri.
     
Loading...