Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF umewafumbua wangapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Feb 5, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wengi wapo kizani katika kiza kinene
    Ukiwakuta mtaani wanapigana vijembe
    katiba ya zamani huijui mpya waitakaje
    wewe mungu kakubariki, umewajuza wangapi?

    Humu JF hatukosi kujadili mada na hoja motomoto za kisiasa,kuelimishana na kukosoana pale tunapokuwa tumepotoka,lakini jambo jema zaidi ni kuwa wengi wetu humu jamvini japo si haba lakini tuna ufahamu wa nini kinachoendelea hadi kufikia kukijadili humu


    Hoja yangu ama swali langu kwako mwana JF mwenzangu je nje ya ulingo huu umefanya jitihada gani au kiasi gani kuwafumbua waliopo usingizini?

    Mahali pako pa kazi,nyumbani kwa wanafamilia,shuleni au Chuoni, katika sehemu za umma na usafiri wa umma,majirani na hata vijiwe vya burudani umejaribu kuwafumbua wangapi kwa kuwaeleza unachokijua ama unachojifunza humu?

    Nimeshangaa kukuta vijana wakibishana mtaani kwa jazba walio wengi wakisema watz wanadai katiba mpya wakati ya zamani hawaijui!

    hawajui kama wanaishi katika ubepari wakati katiba ni ya kijamaa!
    hawajui tuna vyama vingi vya siasa wakati katiba inasupport chama kimoja!

    ukiwapata wawili watatu kwa siku popote ulipo nina hakika tanzania ya kesho haitakuwa hii ya leo iliyojaa IGNORANCE

    hebu jiulize umewafumbua wangapi??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengi hadi wengine wamenipa cheo cha information officer.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Me meneja wa mawasiliano wa kijiji.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    nakupa big up Husninyo...bado upo Dom? kama ni hivyo hao washikie bango kabisa maana baado somo halijawaingia huko,nadhani zile shamrashamra za kijani wakati wa mikutano zinawachanganya hawajui kama kuna the blues na the combatzz
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Hata mimi kijiji kizima wananitegemea katika hilo. Lol!
    Usiniulize kijiji gani.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    tena wewe village mawasiliano manager utasaidia sana maana kule watu hawaelewi..
    ikija sinema inaonyeshwa ofisi za ...
    ikija chanjo inafanyikia ofisi za...
    akikamatwa mwizi wa ng'ombe anapelekwa ofisi za...
    basi hao villagers wanadhani hiyo ndio serikali na vingine ni uasi
    tusaidie meneja mawasiliano wa kijiji uwaambie zile ni timu tu kama simba na yanga,itakayosajili vema na kuwa ni viongozi na mipango imara ndio inastahili kushinda kombe!! sio ndumba,hongo wala fitna!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hamna noma inko.
    Huku bado hawajaisoma namba vizuri.
    Wataelewa tu.
    Karibu dom.
     
  8. kitungi

    kitungi Senior Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi sipo bongo ila nimejitaidi kuwaelimisha wazazi wangu coz inaonekana wazee wengi bado wanakiamini sisiem lakini sasa ivi wameshaelewa ubaya wa sisiem, na ningependa sana JF kama tungewaelimisha wazee wetu kwanza ili 2015 kuwe na pigo kubwa sana kwa susiem!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikuendee pm then niwe boss wako....mkurugenzi wa mawasiliano wa kata. Hahaahaa!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sawa.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Mabosi wenyewe siku hizi noma. Kuna sredi fulani hivi linalalamika ofisi za mabosi zina vitanda na mabafu.
    Lol!
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hongera kwa moyo huo mkuu..wazee wengi wastaafu bado hawajalipwa mafao kutokana na kile kiitwacho ufinyu wa bajeti!! lakini Dwns watalipwa na wabunge waliostaafu august 2011 walishalamba mshiko wakaupigia na jaramba za kampeni!
    haki ipo wapi? badala wale mafao yao wanasubiri kidogo unachopata mgawane uwatumie!! chao kinaliwa na wajiitao wajanja!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa! Wanalala na kuoga au wanachafuka na kupumzika?
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu....tenaona kuna kibaka sanamleta hapa bila ushabidi.......mi kazi yangu ni kutoa ushauri wa kiintelijensia....!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmh! Akili kumkichwa hapo. Halafu ikifikia muda wa lunch, bosi mwanaume anapata mgeni mwanamke na bosi mwanamke anapata mgeni mwanaume.
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lakini je ni kweli nyie ma-village information officer mnafikisha hizi informartion correctly?????
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yap. Hatubahatishi kazi zetu. Au sio bigirita?
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    watu wanaogopa kusutwa,maana ukianzisha mjadala kijijini lazima usimame kidete kuufafanua vinginevyo utaonekana unawavuruga wananchi na mazoea yao ya zamani
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mie kijijini kwetu wananiita mchawi kujua yanayotokea dasalama kabla wao hawajajaua na mengi huwa nayapata humu sasa hivi na kabla sijajiunga rasmi!
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    lakini uchawi wako unawasaidia mkuu au ndo unafanya wakuogope??
     
Loading...