Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF mwenzangu uko wapi muda huu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Sep 3, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Mi niko Temeke mtaa wa Yombonatafuta sehemu muruwa nitakayo weza kupata mdudu na viondoa mawazo.
    Je wewe uko wapi na unafanya nini?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nipo jf najibu sredi ya buji.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Niko nyumbani na mama watoto na watoto wetu wawili, weekend huwa tunaitumia kwa kucheza na watoto wetu ambao huwa tunawaacha kuanzia jumatatu hadi ljumaa wakiwa na house maid.
    Karibuni nyumbani kwangu mpate bia, l am very sorry sina jiko la kutengenezea nyama.
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    JF ndio wapi?
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naelekea maeneo ya Livingstone Bar hapa Stone Town kupata moja moja then baadae naelekea zangu Kendwa rock kuna bonge la pati.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    pale pale.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Niko home hapa nacheza na watoto
    Bujibuji karibu sana hapa upate moja moto moja baridi
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ndo nakatiza kwenye mataa ya hapa Boma Ilala. Nimo ktk Gobole la Mbagala-Kawe. Kitu kipo nyomi usiulize yani ni mtiti bin Shazi a.k.a mchongoma!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Angalia tuu wasikuchomolee kisimu chako
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nielekeze bwana mkubwa nije kuleta upendo palipo na chuki
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nipo Igunga..
     
  12. b

    bia JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo kitandan naumwa,ndo dunia wengne mnaenjoy wengne hoi,its life
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Bahati mbaya uko mbali sana na nilipo
    Nipo Arachuga na wewe Dar so mbalimbali
    Ila karibu waweza kuja tuu
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Duh pole sana sana na tunakuombea upone salama
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    niko kibanda cha simu nimejikinga mvua usiulize wapi usije niambia niihamishie Mtera bure!
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umepata nafasi ya kukaa au umesimama kama mchongoma?
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    QUOTE=Wa Ndima;2444009]niko kibanda cha simu nimejikinga mvua usiulize wapi usije niambia niihamishie Mtera bure![/QUOTE]<br />
    <br />
    Aise si uihamishie mtera tupate umeme bana
    We unakubalije inyeshe hapo isinyeshe mtera kule s
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu umejuaje? Nimekoswa hapa kona ya Taifa kibaka alitaka kujajwapua. Dah!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Angalia usije ukakosa mawasiliano bure maana vibaka wanajua kuangalia mbaya na wana macho ya kuona mbali kinoma
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nipo kwenye usafiri wa jumuiya halafu nimekalia bansen burner (sehemu ya injini ambapo wanafunzi wengi wanakaa) naelekea maeneo ya mkwajuni..
     
Loading...